Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับระยะเวลาในการเคลมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับระยะเวลาในการเคลมครับ

คือว่าเมนบอร์ดผมมันเจ๊งนะครับเลยไปส่งเคลมที่ร้านที่เซียร์นะครับเค้าบอกว่าสงสัยต้องส่งไปซ่อมต่างประเทศผมก็รู้นะครับว่ามันเก่าแล้วแต่อยากทราบว่ามันจะนานมากไหมครับ....ผมใช้ Neo 4
    K8n Platinum ใครรู้ช่วยตอบหน่อยได้ไหมครับเพื่อผมจะได้หาซื้อมือสองในนี้เล่นไปก่อนน่ะครับขอบคุณครับ....

จากที่ประมาณการน่าจะใช้เวลาพอสมควรนะครับเพราะเป็นบอร์ดรุ่นเก่าน่อย

K8 นี่น่าจะประกันกับ คอม7 อย่างเร็วก็ใช้เวลาประมาณ 1 อาทิตย์ครับ ถ้าช้าๆอาจจะเปนเดือนครับ

อันนี้ก็แล้วแต่ว่าทาง คอม7จะส่งไปทางเมืองนอกเมื่อไร

Comment

ลองส่งไป ให้ 4S ดู พี่นีโอ เขาน่าจะช่วยได้ คร๊าบ.>~~

Comment

Working...
      X