Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mass effect PC VS X360

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mass effect PC VS X360

เอามาให้ชมกันเล่นๆนะครับ ในส่วนของภาพ แต่ไม่รู้ว่าของ PC ใช้การ์ดจอของอะไร
    Xbox 360 screens captured at 720p
    PC screens resolution 1680x1050
    แค่ resolution ก็คนละเรื่องแล้ว

แจ่มครับ
    สวยงามทั้งคู่

Comment

ผมว่าที่มันต่างกันจริงๆคือ ภาพของxboxมันสว่างๆไป อาจเป็นเพราะทีวี ด้านความคมชัดก็บางรูปเเทบจะไม่ค่อยต่างเลยนะ ผมอยากรู้เรื่องเฟรมเรทมากกว่าผมเคยเล่นในxboxมาเกมนี้ผมว่าเกมมันหนืดๆไปหน่อย ถ้าในpcลื่นก็okเเล้ว

Comment

PCภาพมืดกว่านิด.. เป็นที่การปรับแต่งด้านกราฟฟิคหรือเปล่าครับ แต่ดูแล้วผมว่ามันก็ไม่ต่างกันมากหรอก ถ้าเกมมันสนุกก็OKครับ

ปล.PCเหลี่ยมน้อยกว่านะ แต่พอเอาXboXเล่นบนTVแล้วก็ไม่ค่อยเห็นเหลี่ยมหรอกครับ ยิงกันอย่างเดียว

Comment

Working...
        X