Announcement

Collapse
No announcement yet.

SPEC กับ LCD MONITOR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SPEC กับ LCD MONITOR

คือสเปกของผมจะใช้เล่นเกมกับดูหนังกับ lcd widescreen 22" ได้ลื่นไหมครับ ทำไม 20" เดี๋ยวนี้มันหาไม่ค่อยได้เลยครับ
    spec
    P4 478 3.0E@3.5
    RAM 1G
    XFX 7900GS

20" กับ 22" ราคามันใกล้กันมาก ก็เลยมีคนหันไปหา 22" กันมาก อีกอย่างความละเอียดเท่ากันที่ 1680x1050 ด้วย
    ถ้าเล่นเกมที่ความละเอียดนี้ บ้างเกมอาจจะไม่ไหวก็ได้ครับ

Comment

เกมเก่าหน่อย อาจพอไหวครับ

ส่วนเกมใหม่หน่อยเนี่ย อาจลำบากหน่อยนุง

Comment

ชอบ 20" ตรง ส่วนใหญ่ละเอียดกว่าเนี่ยแหละครับ อิอิ

Comment

ถ้าใช้ 22"แล้วเวลาเล่นเกมปรับ resolution เป็น 1024 หรือ 1280 ภาพมันจะไม่คมชัดหรือป่าวครับ

Comment

ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

Working...
            X