Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Forsa 8800 GT กับ 3870 พลังสีอันไหนแรงกว่ากันอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Forsa 8800 GT กับ 3870 พลังสีอันไหนแรงกว่ากันอ่า

พอดีผมใช้ 3870 พลังสีอยู่ เห็นบอกกันว่า Forsa 8800 GT แรง เลยอยากจะย้ายค่าย
    แต่กลัว อยากเห็นความคิดเห็นทุกท่านก่อนที่จะตัดสินใจปล่อยตัว 3870
    อยากรู้อีกอย่างครับ Forsa 8800 GT มีช่่องต่อ HDMI หรือป่าวเห็นบอกไม่มี แต่ในเวปบอกมี
    Last edited by danger001; 3 Jun 2008, 23:55:15.

8800 GT มันแรงกว่าอยู่แล้วครับ

Comment

แรง กว่า จะสู้ ภาพสวย อย่าง ati ไม่ได้นะ

Comment

คำถามแบบนี้ เดียวก็เปิดประเด็นอีกหรอกครับท่าน...ผมว่าชอบอันไหนก็เอาอันนั้นดีกว่าครับ เพราะ 2 ตัวนี้ผมว่ามันก็พอๆกันนะครับ จากการที่ผมใช้มา

Comment

ผมใช้ 8800GT ลื่นดีนะแต่ความงามสู้ 3870มะได้อะ สีมันสดกว่า ดู TranformerHD อะ

Comment

ไม่ต้องยี่ห้อหรอกครับ
            8800gt มันก็ต้องแรงกว่าอยู่แล้ว

แต่ผมใช้ 3870 -*-

Comment

เน้นเกมก็ 8800 gt ไปเฟรมเรทดีกว่าเยอะ

เล่นเกม+ดูหนังด้วยก็เลือก ATI ดีกว่า เซ็ทอะไรง่ายกว่าเยอะ(ดูหนัง)

Comment

3870 หลากหลายกว่า

คุ้มดี ถูกด้วย

Comment

3870 อีก เสียง ^^

Comment

8800GT แรงกว่า (นิดหน่อย)
                    แต่ราคาถูกกว่าพอควร ถ้าเป็น forsa 555+

Comment

ถ้าจะย้ายเอามาเล่นเกมส์คิดว่า รอ 4850 ดีกว่า สองตัวนี้ไม่ได้ต่างกันมาก เล่นเกมส์ถ้าสายตาเทพๆ อาจจะเจอจุดต่างได้ แต่ถ้าเป็นเกมส์ที่เล่นประจำจะเจอได้ง่ายสุด มันสวยคนละแบบ Nvidia รู้สึกคมเข้ม ATI สีสันสบายตา

Comment

3870อีกคน อิอิ ชอบภาพมันมากๆ

Comment

8800gt

Comment

แปลกแหะเดี๋ยวนี้บางคนตอบไม่ค่อยตรงคำถามเลยเนอะ เขาถามว่า 8800GT กับ 3870 ตัวไหนแรงกว่า ก็ช่วยตอบให้ตรงคำถามหน่อยครับ แถจนสีข้างถลอกหมดแล้วมั้ง

Comment

ถ้าถามว่า อะไรแรงกว่า เฉยๆก็ว่าไปอย่าง แต่นี่เขาขอความเห็นด้วยนิ

Comment

Working...
                              X