Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ Geforce 7300GS แต่เล่นปังย่ากะตุกมาก...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ Geforce 7300GS แต่เล่นปังย่ากะตุกมาก...

อุส่าเห็นมันดี 7300GS 256MB แต่พอใช้ ทำไมเล่นแล้วกะตุกจัง เป็นเพราะ CPU ผมมันแค่ AMD 3000+ 1.6GHz รึเปล่าครับ RAM ก็ 512 FSB800

ช่วยบอกทีครับต้องทำอย่างไร หรือต้องทำใจ . . .

AMD 3000+ 1.6GHz RAM ก็ 512 FSB800 สเป็กสำหรับปังย่า เหลือกินแล้วครับ ลองเอา driver ตัวเก่ากว่าที่ใช้อยู่มาลงแทนครับ

Comment

มันอาจจะกระตุกที่เนตก็ได้นะคับ

Comment

เซิฟปังย่าเน่าจนคนเบื่อ เลิกเล่นไปเยอะแล้วคับ

Comment

ผมเล่น AMD 939 3000+ จอออนบอดยังไม่กระตุกเล้ยครับ

Comment

เป็นเน็ทช้ารึเปล่าครับหรือไม่ก็Driver VGAนะครับมันต้องถามคอลเช้นเตอร์นะครับ

----------ของถูกๆก็เกือบแรงนะท่าน----------ข้อเล่นเด็กอายุ15---------------------

Comment

Originally posted by burmkung View Post
              เซิฟปังย่าเน่าจนคนเบื่อ เลิกเล่นไปเยอะแล้วคับ
              เหอะ ๆ ตามนี้เลย ปัญหาอยู่ที่ server เค้า แต่ไม่เคยยอมรับ

Comment

CPU ทำงาน 100% อะป่าวครับ

Comment

เดี๋ยวนี้เซิฟเน่าแล้วเหรอ
                  ตั้งแต่เล่นBF2142ก็ไม่ได้แตะเกมออนไลน์พวกนี้เลย

Comment

Working...
                  X