Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพใหม่ๆของเกม Bio5 ครับผมน้องเชอร์รี่ไม่สวยเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไม่ชอบตอนเล็งที่มองผ่านไหล่อย่างเดียวเองครับใน ภาค4

ที่เหลือผมว่าดี

Comment

น่าแปลกที่ผมเกลียดมุมกล้องแบบผ่านไหล่เอามากๆ
      ไม่ถนัดเลย ยิงผ่านไหล่ทำให้มุมมองด้านซ้าย(หรือขวาหว่าจำมะได้)หายไปหมด ขอบเขตการมองเห็นมันน้อยมาก เวลาโดนรุมทีมักจะโดนมันจ๊วงมุมบอดเสมอๆ
      แถมยังไม่ใช่ซอมบี้อีก ความตื่นเต้นแบบภาคก่อนๆหายไปหมด แล้วก็ไม่ชอบระบบซื้อปืนเหมือนกัน ถึงมันจะดูหลากหลายแต่ความรุ้สึกเหมือนไม่ได้เล่นเกมส์เอาชีวิตรอดเลย --
      ภาค 5 ก็คงใช้มุมมองการยิงแบบผ่านไหล่อีก นึกแล้วเสียดาย (แต่หลายคนคงชอบ อิอิ)

ปล.คริสนี่ไม่ต้องใช้ปืนก็ได้นะ กล้ามเป็นมัดๆนี่ชกทีเดียวผมว่าคอหักได้สบายๆเลย
      Last edited by SuKy; 9 Jun 2008, 14:32:46.

Comment

ภาพสวยขนาดนี้ยังไงก็ต้องเล่น

Comment

น่าเล่นอย่างแรง เล่นมาตั้งแต่ภาค 1 ภาค4นี่มันมากผมว่านะมันเปลี่ยนมุมกล้อง ผมว่าก็ดีก่าเดิมนะ เล่นแล้วเล่นอีก็ไม่เบื่ออ่ะ เล่งลีอองเสด มาเล่นเอด้า มันดี มีภาค outbreak เนี่ย -..-เล่นไม่เปน แค่ฉากแรกก็ไม่ผ่านและ งงมากๆกระสุนก็น้อยโคตร เล่งไม่รุ้เรื่องเลย

ผมว่าภาค 1 เนี่ย หยองสุดแล้วอ่ะ

Comment

น่าหลอน จังภาพนี้ 55+

Comment

ภาค 4 บนคอมลองไปนิดเดียวเลิกเลย เหมือนไม่ใช่ Bio คงเพราะมันเปลี่ยนมุมมอง แต่ภาคนี้เห็นภาพแล้วน่าสน

Comment

เห็นพื้นผิวมันๆแบบนี้ นึกถึง อันเรียลสาม เป้นอันดับแรกเลย......เหอๆ..ใช่ป่าวอ่ะ

Comment

ฮ่าๆสนุกดีออกครับ ภาค4
                  เล่นจนลีอองโยนหมวกและ
                  แอชเชี้ย (แอชลี่ ตัวเกะกะเลยเรียก แอชเชี้ย) ใส่เกราะเหล็ก
                  ปืนครบ หมด
                  สะใจตั้งแต่ได้ร็อคเก็ตและครับไล่ยิงหัวแบะ
                  แต่แม่นยำ100%นี่ผมว่าเก่งมากๆ ผมแค่ปืนครบ ชุดพิเศษครบก็พอใจแล้ว
                  แต่ภาพภาค5นี่สิแทบคลั่ง

Comment

ดูกล้ามมันดิ-*-

Comment

ภาคนี้ ถ้าในpc ปรับปรุงเรื่อง ระบบ เล็งเป้า อย่าให้เหมือนภาค 4 ที่ต้องใช้ โปรแกรม mouse aim
                      ก็จะแจ่มเลย เพราะ mouse aim กดเดินหน้าไปด้วย เป้าก็ชี้ขึ้นฟ้าเลยครับพี่น้อง
                      กลายเป็น การเคลื่อนไหวเราช้า แต่ซอมบี้เร็วมาก ไม่แฟร์ครับไม่แฟร์
                      ในเกมส์ คนมีสติดี น่าจะเคลื่อนไหวได้คล่องกว่า นี่เหมือนแพ้แต่ในมุ้งเลย

Comment

ภาค4มี patch แก้เรื่องภาพ bloom อะไรพวกเนี้ยดูดีขึ้นเยอะนะผมว่า

Comment

ผมเป็นแฟนพันแท้ๆ เกมส์นี้ สนุกทุกภาคครับกับซีรีย์ไบโอฮาร์ดซาร์ด แค่บางคนกลัวที่จะต้องเปลี่ยนแปลงเท่านั้นเอง แต่มันสนุกจริงๆ ภาคสี่ำำไม่แป็กครับ เป็นเกมส์ที่ดีที่สุดอีกต่างหาก

Comment

PC มีนาค้าบ ถ้าจำใม่ผิดนะ

Comment

ภาพสวย แต่กลัวเนื้อเรื่องอ่อนลง ไม่อยากให้ไปมุ่งแต่ graphic อ่ะ

ชอบศรัตรู ซอมบี้ต่าง ๆ และ บรรยากาศ มากกว่ากราฟฟิกอลังการ

ชอบอีกอย่าง ซอมบี้บ่นพึมพัมตลอดเรื่อง (ภาค4) อิ ๆ เว้นแต่ทหาร ไม่ค่อยบ่นพึมพัม

Comment

ภาคแรกๆ มันทำน่ากลัว ภาค หลังๆนี้ ทำออกมา มันมากกว่าน่ากลัว
                                แต่ผมก็ชอบนะ ภาคแรก ผีหัวปูน ภาค2ไวรัสg เปนขี้
                                ภาค3 ขี้กินศพแล้วก็ตาย ภาค4 ตัวบ้าไรไม่รู้ แต่ไม่เหนเก่งเลย

Comment

Working...
                                X