Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการติดตั้งพัดลมเพิ่มหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการติดตั้งพัดลมเพิ่มหน่อยนะครับ

คือเอาเคสเก่าๆไปเจาะครับ แล้วก็ว่าจะติดพัดลมพิ่มแต่...แฮ่!!!

ดูไม่เป็นว่าจะติดยังไงแล้วจะรู้ว่าพัดลมที่เราติดมันเป่าเข้า(ดูด) หรือ เป่าออก(ปล่อย) เคสอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าต้องดูยังไง เหอๆ
    ไม่รู้จิงๆนะเนี่ยย ช่วยหน่อยคับ
    ขอบคุณครับ

ดูง่ายๆก็ ด้านที่มีพลาสติกขวางใบพัดอยู่ เป็นด้านลมออก

จะให้แน่ก็ลองเสียบไฟดูเลยครับ

แล้วเอากระดาษบางๆไปจ่อใกล้ๆดูว่ามันดูดกระดาษเข้าหรือมันเป่ากระดาษออก

Comment

โอ้เย้
      ขอบคุณนะครับ ดูเป้นแว้ววว

Comment

Working...
      X