Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครลาก 6000+ ไปถึงไหนบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครลาก 6000+ ไปถึงไหนบ้างคับ

ตามหัวข้อเลยคับ

เล่น AMD มาตั้งแต่ duron 800 ยันปัจจุบัน 6000+แล้ว ยังไม่เคยลากเลย

เลยอยากรู้ว่าใครลากได้เท่าไหร่กันบ้าง
    Last edited by silly507; 4 Jun 2008, 12:37:12.

ดันไป
    สงสัยแฟนคลับน้อย

Comment

รอท่านวิกรครับ

Comment

ไม่รู้ว่าใครลากได้มากกว่านี้หรือเปล่าค่ะ

รูปของอีตาkirkคะ แต่แต๊ปไปแล้วไม่รู้ตัวใหม่ที่ไปเครมมาจะลากได้เป่า ฝากเครมเป็นเดือนแล้วยังไม่มาเอาคืนเลย
        Attached Files

Comment

Originally posted by ann_za View Post
          ไม่รู้ว่าใครลากได้มากกว่านี้หรือเปล่าค่ะ

รูปของอีตาkirkคะ แต่แต๊ปไปแล้วไม่รู้ตัวใหม่ที่ไปเครมมาจะลากได้เป่า ฝากเครมเป็นเดือนแล้วยังไม่มาเอาคืนเลย
          ดันได้ขนานนี้ ยกโป้งแถมก้อยให้เลยครับ

Comment

ลากยังไงคะ
            ใช้รุ่นนี้เหมือนกันค่ะ

Comment

รอชม ครับ ตัว 6000+ มีน้อยกว่าน้อย

Comment

เอาแบบใช้งานจริง หรือ แบบโชว์เทสอะไรไม่ได้ละครับ อิอิ เดียวคืนนี้ เอามาแปะให้ดู ครับ

Comment

ดันๆ อยากเห็น

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    เอาแบบใช้งานจริง หรือ แบบโชว์เทสอะไรไม่ได้ละครับ อิอิ เดียวคืนนี้ เอามาแปะให้ดู ครับ
                    อยาก เห็น 2 แบบ เลย งั้บ รอดูรอดู

Comment

พอดีไปเอา 6000+ ไปส่งคืนอีตาบ้าเคิร์กมาค่ะ ลองเล่นเห็นมีรูปอยู่แต่เป็นตัวเก่าค่ะ

รูปล่างก็เป็น 6000+ ตัวที่เปิดกล่องมาใหม่หลังจากที่แอนไปเครมให้มันมาค่ะ

ปล.ใส่ในเคสปิดฝาห้องไม่เปิดแอร์นะคะ
                      Attached Files

Comment

เจ๊ ข้างบน นะ
                        โหดมาก ชุดเทพทั้งเครื่องเลย (GF8800 Ultra ด้วย)

Comment

3200 ผมเคยใช้มาก่อน มันลากได้น้อยจิงๆ กินไฟอีกตะหาก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                            เจ๊ ข้างบน นะ
                            โหดมาก ชุดเทพทั้งเครื่องเลย (GF8800 Ultra ด้วย)
                            เครื่องของคุณ kirk ค่ะ ไม่ใช่ของแอนค่ะ

ของแอนใช้อยู่แค่นี้เองค่ะ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=215432
                            Last edited by ann_za; 4 Jun 2008, 20:52:34.

Comment

เคยลาก แต่มันตันตลอดเลยครับ ไม่เกิน 3.5 เลยอ่ะ

ปล, บอด M2N-E SLI กากๆ + แรมเน่า ไม่น่าแปลกใจ

Comment

Working...
                              X