Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อยครับ CPU มีปัญหา หรือ windown มีปัญหา หรือ ไม่มีอะไรเลย ปกติ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อยครับ CPU มีปัญหา หรือ windown มีปัญหา หรือ ไม่มีอะไรเลย ปกติ

---
    Last edited by ผู้ชายดีดีคนหนึง; 4 Jun 2008, 18:55:11.

ค้นหาดูก่อนครับ คำถามแบบนี้มีมาบ่อยมากครับ

Comment

คำถามเดิมๆ

ไปปิด C1E กับ EIST ครับ

Comment

ค้นหา/ค้นหา/ค้นหา/ค้นหา/ค้นหา

^^ ลองใช้ดูครับ

Comment

อ้าววว ก็มันไม่รู้นิครับว่า มันมี ถามมาบ่อยๆๆๆๆ ความรู้คนเรา เท่ากันที่ไหนละครับ

C1E กับ EIST คือไร ผมก็ยังไม่รู้เลย แต่ช่างมันเถอะครับ ไม่อยากรู้เรื่องนี้แล้ว

ขอโทษด้วยละกันครับ ถ้าทำให้ รำคาญ + เปลืองพื้นที่

รบกวน Admin ลบกระทู้นี้ ด้วยครับ

Comment

อย่าซีเรียสครับป๋ม.... ไม่ทราบก็ค่อยๆศึกษากันไป หุหุ

Comment

อ่าว มีงอนด้วย -*-

Comment

อ่าว งอนซะแล้ว

Comment

*-*

Comment

Working...
                  X