Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณคิดว่า Sound ตัวไหนของ Creativi ฟังเพลงเสียงดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณคิดว่า Sound ตัวไหนของ Creativi ฟังเพลงเสียงดีที่สุด

อยากรู้ครับ ใช่ Digital Music SX ป่าว เอาแบบตั้งแต่อดีต จนถึงปัจจุบันกันเลยครับ ได้คำวิจารก็ยิ่งดีครับ

5555555
    ทียก DIGITAL MUSIC SX มาอ้างอิงนี่ เพราะมีคนบอกว่า ฟังเพลงดีกว่า X FI ใช่ไหมครับ

Comment

ก็มันใช้ DAC เบอร์ CS4398 อ่ะ ดีที่สุดเท่าที่หาได้ กับ creative

Comment

เฉพาะฟังเพลงใช่ปะ

Comment

elite pro ผมว่าดีกว่านิดหน่อย เรื่องเสียงกลอง ฟังจากหูฟังนะครับ

Comment

แม่นแล้ว

Comment

ฟังเพลงอย่างเดียวครับ

Comment

Working...
              X