Announcement

Collapse
No announcement yet.

Solid Capacitor มีขายไหมครับ (ลองถามดู ><!)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Solid Capacitor มีขายไหมครับ (ลองถามดู ><!)

ถามเฉยๆนะงับ= ="

ถ้าขายนี้ราคาคงแพงน่าดูเลย-*-

ไม่รู้ว่ามันใช้เปล่าๆได้ด้วยรึเปล่าแฮะ

ตามบ้านหม้อมีเยอะครับ แต่ print ค่อนข้างเล็กผมว่าทำเองคงลำบากแถมจะเสียเอาง่ายๆ นา.........

Comment

จะเอาไปทำอะไรหรอครับ (เจือกชาวบ้านซะงั้น)

ถ้าทำอิเล็กทรอนิกส์ จริงๆแล้ว Capacitor ธรรมดากับ Solid มันไม่ต่างกันมากเท่าไหร่หรอกครับ (ถ้าไม่ได้อยู่ในที่ที่ร้อนๆมากๆหรืออะไร)

ถ้าทำเกี่ยวกับเรื่องของพวกเสียงล่ะก็ ไม่แนะนำเลยล่ะครับ(เสียงห่วยเลยล่ะจะบอกให้ อิ_อิ)

Comment

Working...
      X