Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็กแบบนี้ใครแรงกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็กแบบนี้ใครแรงกว่า

Intel
    CPU e4600
    VGA 9600GT
    ram 2g

AMD
    X2 5200+
    VGA 9600GT
    Ram 2G

เอาไว้เล่นเกมอย่างเดียวคิดว่าอะไรจะแรงกว่าครับ เปิดร้านเกมครับ ราคาต่างกันไม่มาก

เกินความจำเป็นร้านเกมส์ครับ

แต่ก็แรงพอๆกัน

Comment

แรงพอกันใช่ป่าว แล้วถ้า 2 สเป็กนี้คิดว่าเอาอันไหนดีครับ
      ที่แรงเพราะ กะใช้ยาวหน่อยครับไม่ต้องอัพบ่อย กะ ซัก 3 ปี ค่อยอัพอีกที
      เครื่องแรง เน็ตแรงหน่อยเผื่อเกมอนาคต Aion มาด้วยนะครับกะเปิด สุด ทุกเกมออนไลน เกมกล่องนี๊ดหน่อย

Comment

ถามผมผมก็เลือกที่ผมชอบซิครับบ แรงกว่าหรือเปล่าผมไม่รู้ครับ

ผมซื้อเป็นแต่ AMD
        INTEL สะกดคำว่าซื้อไม่ถูกครับ

อิอิ

Comment

ปกติคนที่เล่น เกมส์ Online เค้าจะไม่เปิดสุดกันน่ะครับ

จะเน้นไปที่พอสวยงามและก็ ลื่น ๆ ซะมากกว่า

อยากเช่นเวลาที่เล่น สงคราม หรือ GVG PVP PK พวกนี้

ถ้าเปิดสุดก็มีแต่ตายกับตายครับ ไม่รู้อะไรเป็นอะไร มันมั่ว

Comment

AMD ครับ

Comment

เวลามีร้านเกมส์เปิดใหม่ผมชอบเข้าไปลองเล่น

ถ้าเห็นเป็น Intel ผมมักจะพูดกับเพื่อนว่า

"โห แม่งเปิดฟอกเงินรึเปล่าวะเนี่ย"

Comment

Originally posted by linglom View Post
                เวลามีร้านเกมส์เปิดใหม่ผมชอบเข้าไปลองเล่น

ถ้าเห็นเป็น Intel ผมมักจะพูดกับเพื่อนว่า

"โห แม่งเปิดฟอกเงินรึเปล่าวะเนี่ย"

Comment

Originally posted by aun20000 View Post
                  Intel
                  CPU e4600
                  VGA 9600GT
                  ram 2g

AMD
                  X2 5200+
                  VGA 9600GT
                  Ram 2G

เอาไว้เล่นเกมอย่างเดียวคิดว่าอะไรจะแรงกว่าครับ เปิดร้านเกมครับ ราคาต่างกันไม่มาก
                  อันล่างแรงกว่าครับ เพราะ แรม ใช้ G ตัวใหญ่ ใหญ่กว่า แรงกว่า ร้องดังกว่า

Comment

ยิ่งแรง ยิ่งลื่น เด็กยิ่งติดใจ

Comment

Originally posted by zxyte View Post
                      อันล่างแรงกว่าครับ เพราะ แรม ใช้ G ตัวใหญ่ ใหญ่กว่า แรงกว่า ร้องดังกว่า

อุ๊ย ๆ ๆ

ความรู้ใหม่ครับ

Comment

อินเทล

Comment

อันแรกคับ

Comment

พอๆกันมั้งครับ (ตามเค้า อิอิ)

Comment

ไม่คล๊อกก็พอกันละครับ

Comment

Working...
                              X