Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ด่าน Onslougt ขับรถถังผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ด่าน Onslougt ขับรถถังผ่านไงครับ

เล่นจนถึงมียานเรามาบินจอดรออยู่บริเวณที่มี ตัวกั้นเป็นแฉกๆแล้วแต่เข้าไม่ได้ครับ มันกั้นอยู่ วนหาทา
    อ้อม ก็เข้าไปตรงที่ยานจอดไม่ได้ซักที (เจือกไปจอดตรงนั้นอีก )

เอารถถังยิงดิ
    มีไรถามมาได้อ่ะ
    ด่านโปรดของเมพเลยอ่ะ
    กระสุนงี้ปลิวว่อน สุดยิกๆๆๆ

Comment

เปลี่ยนไปใช้โหมดพลังครับ(ตัวสีแดงๆ สัญลักษณ์ กำหมัด) แล้วก็กระโดดข้ามไปเลยครับ ไปขึ้นรถถังครับผม

Comment

รถถังยิงมันไม่พังครับ - -" ขับชนก็ไม่ผ่าน แล้วต้องลงจากรถถังก่อนแล้วกระโดดหรอครับ

Comment

เอารถถังวิ่งฝ่าไปเลย ยิ่งได้ก็ยิง พอรถไกล้พังก็ ออก มา หนีไปเอารถถังที่อยู่ปลายทาง ไม่ก็ เก็บจรวดรายทางไปเรื่อยๆ ฆ่าสัตรูคนนึงมานจะมีจรวดมาให้3ลูก ก็ยิงๆไปให้หมด เดี๋ยวก็ผ่านครับ

Comment

ผ่านแล้วครับขอบคุณมาก มาติดตรงด่าน Core ตรง ลอยตัวแบบสุญญากาศแล้ว หาทางออกไม่เจอครับ

Comment

Working...
            X