Announcement

Collapse
No announcement yet.

mouse logitech ประกัน chin inter เสียจะไปซ่อมที่ไหนอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mouse logitech ประกัน chin inter เสียจะไปซ่อมที่ไหนอะครับ

ผมซื้อมาแล้วตัวแบตมันมีปัญหา ชาร์จแล้วใช้ได้แค่ 10 นาทีก็หมด
    แต่งงว่าจะส่งไปซ่อมยังไง
    ถ้าเราไปส่งพวกร้านไดโนเสาร์จะเสียตังไหม

บริษัท ชิน อินเตอร์เนชั่นแนล โฮลดิ้ง จำกัด
    27/5-7 ซอยศูนย์วิจัย ถนนพระราม9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10320
    โทรศัพท์. (662) 203-0873-5
    โทรสาร. (662) 203-0838

Comment

ต้องไปถึงที่นั่นเลยหรอครับ หุๆ

ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
      X