Announcement

Collapse
No announcement yet.

สัมผัสแรก Demo Devil May Cry 4 PC [56k]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-- ใครที่เคยเล่นไปแล้วรู้ไหมว่า T7500 2.2 GF8600M GT ddr3 Ram2Gเล่นได้เท่าไหร่อ่า (หวังว่าคงไม่ใช้ต่ำ)

Comment

ของผม 8800 กับ amd 4200x2 ก็เล่นได้งาม ด้วย
      ตอนนี้ คง.....

Comment

เล่นไม่ได้อีกละ ขึ้นเหมือน lost planet เลย unsupport function -*-
        ลงวินโดว์ใหม่ดีกว่าเรา

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
          เล่นไม่ได้อีกละ ขึ้นเหมือน lost planet เลย unsupport function -*-
          ลงวินโดว์ใหม่ดีกว่าเรา
          เอ่อ ที่ว่าขึ้น unsupport function นี่มันขึ้นเต็มๆว่า ERR09 unsupport function ใช่หรือเปล่าคับ

ถ้าใช่ตามนั้น ถามก่อนว่าใช้ความละเอียดจอไว้ที่เท่าไหร่คับ ถ้าเป็นจอ wide ปรับไว้ที่ 1440 ละก็ลองปรับมาเป็น 1024 ดูคับ แล้วกดเข้าเกมมันจะเข้าได้ พอหลังจากเข้าเกมได้ออกมาปรับไว้ที่ 1440 เท่าเดิมได้คับ หลังจากนี้จะไม่มีปัญหาแล้ว
          ปัญหานี้ผมเจอมาใน lost planet คับ พอดีไปเจอในเวปบอร์ดต่างประเทศเขาบอกวิธีแก้เอาไว้

Comment

เกมไม่กินเสป็คเลย

AA 4x ด้วยนะ

super high หมด

Comment

ผทว่ามันไม่กินเลย ขนาด ผม เล่น 1680*1050 Very High หมด แต่ไม่ AA นะครับเพราะ ผมดูแล้วไม่ได้ ต่างจากเดิมเลย สเปก ตามข้างล่าง สรุปทำได้ดีไม่ผิดหวัง

Comment

แปบกำลังโหลดน่าจะเล่นได้

Comment

ได้เวลาเปลี่ยนการ์ดแล้วครับ AGP ไมาไหวแล้ว
                  Last edited by wanchalerm; 7 Jun 2008, 14:14:24.

Comment

โหลดไม่ได้อะ

Comment

Working...
                    X