overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 24

Thread: เทสระบบหลังจาก OC ง่ายๆด้วยโปรแกรมรอบตัว

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

Default เทสระบบหลังจาก OC ง่ายๆด้วยโปรแกรมรอบตัว

มีอะไรในเครื่องก็เอามาเปิดโปรแกรมเทสได้ครับ ผ่านไปสัก 20 นาทีก็จะรู้ครับว่า ROCKSTABLE ใหมครับ

ใช้งานมันไปพร้อมกันทีเดียวเลยครับ ไม่ต้องใช้โปรแกรม เบนมาค ให้เห็นคะแนน รอดหรือไม่รอด อึดใจเดียวก็รู้แล้วครับ

ในรูป มี ออโทส priority9+ pi32M+ winrar 4G+rander dvd 4G พร้อมกันไปเลยครับ

Last edited by wikorn; 23 Jun 2008 at 18:44:28.

OverclockZone Member sanitkku's Avatar
    Bangkok,hadyai,petchaburi,khonkean

โหดจริงๆท่านวิกร

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

เดี๋ยวร่วมยืนไว้อาลัย....

OverclockZone Member U~too's Avatar
    บางกะปิ มีนบุรี รามอินทรา

winrar 4G+rander dvd 4G

มันคือ เอาโปรแกรมไหน ทำไงอ่ะท่าน -*-

FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

Quote Originally Posted by dears View Post
    เดี๋ยวร่วมยืนไว้อาลัย....
    ขอบใจ แต่...
    ศรี ทนด้ายๆๆๆๆๆ

Quote Originally Posted by U~too View Post
    winrar 4G+rander dvd 4G

มันคือ เอาโปรแกรมไหน ทำไงอ่ะท่าน -*-
    WINRAR 4G ผมก็จัดการนำไฟล์อะไรก็ได้ ขนาด 4G สั่งบีบอัดด้วยโปรแกรม WINRAR ครับ
    ส่วน rander dvd4g ก็เอาไฟล์หนังมาทำงานตัดต่อ ขนาด 1แผ่น DVDมาตรฐาน เครื่องก็จะต้องทำการเรนเดอร์ ด้วยพลังของ CPU ครับ

mohan's Avatar

โหดดีแท้..

OverclockZone Member tripp's Avatar

เครื่องผมคงไม่ไหวววววววววววววว

OverclockZone Member boyro's Avatar

แรงที่ความรู้สึกเจงๆๆๆๆ ทำทีหลายๆๆๆๆๆๆๆๆอย่าง

OverclockZone Member ha_tori's Avatar

ท่าน wikorn เล่น PES2008 ด้วยหรือ เซียนป่าว

Quote Originally Posted by ha_tori View Post
    ท่าน wikorn เล่น PES2008 ด้วยหรือ เซียนป่าว
    สู้เด็กป6 ยังไม่ได้เลยครับ

Quote Originally Posted by boyro View Post
    แรงที่ความรู้สึกเจงๆๆๆๆ ทำทีหลายๆๆๆๆๆๆๆๆอย่าง
    แถม ของจริง

start

ผ่านไปครึ่งทาง

พอและ จะนอนแล้วครับ

OverclockZone Member matoom's Avatar
    ทุกที่ที่มีอ้อย

เข้..โหดมากครับท่าน

ผมว่ามันไม่ดับนะ แต่มันจะดึงกันนี่สิ อืดเลยปะท่าน

ปล.AMD 3.3 นี่ไม่ธรรมดาไม่ทราบใช้ AX78 รึป่าวคับ

Quote Originally Posted by matoom View Post
    เข้..โหดมากครับท่าน

ผมว่ามันไม่ดับนะ แต่มันจะดึงกันนี่สิ อืดเลยปะท่าน

ปล.AMD 3.3 นี่ไม่ธรรมดาไม่ทราบใช้ AX78 รึป่าวคับ
    หนืดเอาเรื่องครับ แต่ก็พอ เซฟรูป ระหว่างรัน หรือ เปิดเวปได้ครับ

ถ้าเทส ออโทสตัวเดีวยว จะได้แถวๆ 371x9 ครับ ถ้าแบบ เทสเหมา แพคเกจรวม เลย 371x9 2 นาที ออโทสตัวแดงเลยครับ เลยได้แค่ 368 ผ่านหมดครับ

บอร์ดเก่าๆน่ะครับ INFINITY 570 SLI M2G ครับ

OverclockZone Member okinava30's Avatar
    นครราชสีมา-หัวทะเล ชมรม โคราชรักหมา แดกแมว

ทนของแท้

OverclockZone Member zman's Avatar

orthos อย่างเดียวก้อเเถือกแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ

OverclockZone Member bs*wz's Avatar

โหดๆๆ

OverclockZone Member ntsystem's Avatar
    นครนายก+ M.U.T+M.A.T+ Ch3

พระเจ้า -*-

ถึกกกกดีแท้ ท่าน

OverclockZone Member ha_tori's Avatar

อยากทำแบบท่านมั้ง

รัน Orthos ได้ 34 นาที
    เพื่ม super PI 32M x 2 อีก 10 นาที
    ติดตั้งโปรแกรม Video Convert Master อีก 12M.
    แล้ว Encode หนังได้ 1 นาที จากนั้นก็..เย้ๆ ค้างเลย

ดูให้ที่ได้ป่าวhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=216302

Quote Originally Posted by ha_tori View Post
    อยากทำแบบท่านมั้ง

รัน Orthos ได้ 34 นาที
    เพื่ม super PI 32M x 2 อีก 10 นาที
    ติดตั้งโปรแกรม Video Convert Master อีก 12M.
    แล้ว Encode หนังได้ 1 นาที จากนั้นก็..เย้ๆ ค้างเลย

ดูให้ที่ได้ป่าวhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=216302
    ผมเองคุ้นเคยกับ INTEL น้อยนะครับ เจอบุคลิกของใบออส อินเทล ไม่ชินเท่าไร ลองถามท่าน เดียร์ หรือ ท่าน matoom
    ดูดีกว่าครับ ว่าจะไปต่อไงดี แต่ที่ผมดูอาการผมก็ว่ามันตันแรมนะครับ

ส่วน จะเทส พร้อมกัน 4-5 อย่างให้ผ่านแบบ อึดๆ ผมว่า ลองลดสปีดที่เรา OC ลงมานิดครับ เพื่อหาความเร็วที่ชุดเรา สามารถ บู้งาน ได้จริงๆก่อนครับ แล้วค่อยปรับแต่งไปเลื่อยๆครับ

เครื่องผม สปีดสูงสุดที่เทส ทีละอย่างผ่านหมด ก็เทส เหมาแบบอึดนี้ ไม่ผ่านเหมือนกันครับ ต้องลดสปีดลงมาเท่าที่เห็นใน Z นั้นแหละครับ

Quote Originally Posted by wikorn View Post
    ผมเองคุ้นเคยกับ INTEL น้อยนะครับ เจอบุคลิกของใบออส อินเทล ไม่ชินเท่าไร ลองถามท่าน เดียร์ หรือ ท่าน matoom
    ดูดีกว่าครับ ว่าจะไปต่อไงดี แต่ที่ผมดูอาการผมก็ว่ามันตันแรมนะครับ

ส่วน จะเทส พร้อมกัน 4-5 อย่างให้ผ่านแบบ อึดๆ ผมว่า ลองลดสปีดที่เรา OC ลงมานิดครับ เพื่อหาความเร็วที่ชุดเรา สามารถ บู้งาน ได้จริงๆก่อนครับ แล้วค่อยปรับแต่งไปเลื่อยๆครับ

เครื่องผม สปีดสูงสุดที่เทส ทีละอย่างผ่านหมด ก็เทส เหมาแบบอึดนี้ ไม่ผ่านเหมือนกันครับ ต้องลดสปีดลงมาเท่าที่เห็นใน Z นั้นแหละครับ
    ขอบคุณครับ..

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks