Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน!! ครับ โจนขึ้นบ้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วน!! ครับ โจนขึ้นบ้าน

โจรขึ้นบ้านมา 3 ครั้งครับ จับตัวม่ายได้

ครั้งแรกม่ายได้อะไรไป เพราะเพื่อนลงมาหาของชั้นล่างแล้วเจอ มานบอกว่ารู้มั้ยปั้มน้ำมันไปทางไหน

ครั้งสอง เพื่อนนอนอยู่ชั้นล่าง มานล้วงมือเข้ามาจะเปิดประตูแต่เปิดม่ายได้ เพราะใส้แม่กุญแจอยู่

ครั้งล่าสุดเมื่อวานครับ ม่ายมีคนอยู่ชั้นล่าง ม่ายได้ล็อกกุญแจไว้ นั่งดูหนัง Meet Spata เฮฮากานอยู่ด้านบน ลงมาอีก 30 นาที โทรศัพ Sony K790i กับ กล้องวิดีโอ Sony หายครับ

แถวบ้านที่อาศัยก็หายกานทุกบ้าน เลยคิดว่าจะติดกล้อง WEBCAM ต่อเข้า Notebook ขึ้นมาชั้นบนแล้วอัดลง HDD

แต่อยากทราบว่าต้องใช้โปรแกรมอะไรอัดครับ ที่ม่ายกิน HDD แต่ภาพชัดๆ

รีบมากๆเลยครับ อยากได้ตัวคนร้าย ขอบคุณมากๆนะครับ

ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ไอ้หยา ดักตีหัวโจรเลย ง่ายกว่าไหมครับ

Comment

Originally posted by axolotl View Post
      ไอ้หยา ดักตีหัวโจรเลย ง่ายกว่าไหมครับ
      ก็ว่างั้น -*-

Comment

Originally posted by axolotl View Post
        55555+ ผมก็ว่างั้นล่ะ

แต่จะอาศัยช่วงไหนดักล่ะ - -"

แค่มันเห็นว่ามีคนอยู่มันก็ไม่เอาแร่ว

รอท่า่นต่อไป อิ..อิ

Comment

อยากได้ภาพวิดีโอให้ตำรวจครับ

ตำรวจบอกว่าต้องภาพวิดีโอ ถึงจะเอาผิดได้

ใช้อารายดีครับ

Comment

กำ งุงิ

ต้อง กระทืบครับ จับได้แล้ว

Comment

วานที่โดนขโมยของ เพื่อนอยู่กาน 10 คน

มานยางขโมยเลยครับ

โทรไปมานก็รับสายด้วย

บอกว่าก็แค่เดินเข้ามาหยิบไปเฉยๆ แล้วบอกด๋วยเอามาคืนให้

แล้วก็ปิดเครื่องไปเลย กวนมากๆอยากได้ตัวครับ

Comment

อะนะ สงสัยเห็นว่าพูดไทยไม่ชัด เลยนึกว่าพวกเดียวกัน เลยหยิบไปเลย

Comment

ติดไปก้ไร้ค่าคับอยู่กันในบ้านตั้ง10คน ยังทำอะไรมันไม่ได้แถมยังไม่รู้อีกว่ามันเข้ามา
                  กล้องมันวิ่งจับโจรไม่ได้เหมือนคนหรอกคับ คุ้มแล้วเหรอเอามาต่อกับNBจะดูโฮโซเกินไป แล้วจะต้องเปิดเครื่องทิ้งไว้กี่วันคิดแล้วน่าสงสารเครื่อง หายทั้งระแวกลงทุนติดกล้องไปเหอะสงสารคอม

Comment

น่าอัดเสียงพูดหลายๆ คนไว้เป็น mp3 พอไม่อยู่ก็เปิดทิ้งไว้ มันจะได้คิดว่าคนอยู่กันเยอะ

Comment

ที่จริงมันก็พอมีทางน่ะคับ เอาแบบประหยัดละกัน บันทึกแบบวันต่อวัน กล้องเว็บแคมก็สามารถทำได้ 8 ชั่วโมง ก็จะใช้ hdd ประมาณ 400-500 เมก ครับ
                      Attached Files
                      Last edited by tlandlek; 7 Jun 2008, 19:06:20.

Comment

เอาไฟฟ้าจี้ไว้ที่รั้ว

Comment

http://www.itharem.com/modules.php?n...owpage&pid=326

Comment

ระวังมันจะมาขโมยกล้องวงจรปิดไปด้วยนะคับ- -a

Comment

ถ้าจับได้แล้วเอา BB gun ยิ่งตามันครับ
                              5555

Comment

Working...
                              X