Announcement

Collapse
No announcement yet.

HELP ME!!!~Call of Duty 4: Modern Warfare

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HELP ME!!!~Call of Duty 4: Modern Warfare

ภารกิจ : No Fighting in the War Room ที่ต้องวิ่งไปหา Control Room อะ ฮะ ตอนผมถึงตรงที่มีนิวเครียร์ 4 อัน เเล้วต้องวิ่ง อ้อม เพื่อจะไปห้องต่อไปที่มีไฟสีเเดง ๆ หน้าห้อง เเล้วก่อนจะ เข้าห้อง ผมโดนระเบิดตายทุกรอบไม่รู้เป็นไร ฮะ ต้องทำไงเหรอฮะ ถึงจะผ่าน อะ ฮะ เล่นมา 3 - 4 วันเเล้วไม่ผ่านไอ้ตรงเนี่ยะ เนี่ย -*- ขอความกรุณา ด้วย ฮะ ^^~

ของผมกระดึ๊บไปเรื่อยๆครับ ไปทีละนิด มันยิงเราๆก้อหลบ มันปาระเบิดมาเราซัดกลับเด๋วก้อผ่านครับ สู้ๆ ด่านนีผมก้อเล่นนานเหมือนกัน
    อีกไม่นานเกมส์มันเห็นใจคุณเดี๋ยวมันก้อให้ผ่าน อิอิ...(ล้อเล่น)

Comment

คือมันไปตรง ๆ ไม่ได้อะครับ คือต้องอ้อมเพระมีพวกลังไม้กั้นไว้เเล้ว พอถึงทาง จะไปห้อง คอนโทร ไอ้ เพื่อนเรา 2 ตัวมันก็วาฟ ข้ามลังไม้มา งง มาก เเล้ว เห็นมันวิ่ง ก็เลยวิ่งบ้างเเล้วก็ ระเบิด ตาย >_<~ ทำไงอะฮะ คนที่จบ เเล้วอ่า >_<~

Comment

อ๋อ...อย่ารีบเดินครับ เพราะทางที่เราต้องอ้ออมจะมีศัตรูดักอยู่ เดินต่ำไปเรื่อยๆ ถือปืนเตรียมพร้อมมันมาก้อไม่ต้องตกใจใส่ให้หมดแม๊คครับ พอพ้นตรงนั้นได้เพิ่อนก้อจะข้ามลังมาแต่ระวังฝั่งตรงข้ามครับเพราะบฃยังมีพวกมันอยู่อีก
        สู้ๆครับ ผมจบ 2รอบเองจำไม่ค่อยได้แล้วหยุดเล่นแบบซิงเกิ้ลมานาน แอบไปออนไลน์อยู่เป็นพักๆนานๆที

Comment

เล่นออนไลย์เหรอ อูย อยากเล่น เเต่ตอนเข้าไปเเล้วมันบอกให้ ไป อัฟ เดท หรือว่า ต้องการพาสเวิดอะไรไม่รู เเต่ช่างมันเหอะ เอาเเบบ ซิงเก้อให้ผ่านก่อนดีกว่า เหอๆ ผมลองไปเล่นก่อนนะ ^^~

Comment

ไม่มี password ครับ แค่หาตัว patch มาลงก้อพวก 1.4,1.5 ตอนนี้ 1.6 ออกแล้วนะได้ข่าวจาก Webboard Gameนี่แหละ ผมก้อยังไม่ได้โหลดเลย อิอิ

เกม COD4 online นี่แหละที่ทำให้ผมเลิกเล่น

Comment

SF ตลอดชีวิต(เกมไรก้อไม่รู้เกรียนบานเลย)(กรรม...พิมพ์ไม่หมด)

Comment

ไม่ผ่านอยู่ดีอ่า -*- มันไม่ยอม เดินตามมา คือมันจะไปรอ ตรง ลัง ไม้ เเล้วรอ ทะลุ ข้ามมาอย่างเดียว >_<~ จนปัญญา เพื่อนเรามี 2 คนใช่ปะ ต้องตายไป 1 คน ตอนที่อยู่ห้อง 4 เหลี่ยม ๆ ใหญ่ ๆ T_T~

Comment

คือว่าเดินอ้อมไปเลยครับ ระวังด้วยในทางที่อ้ออมพวกมันดักอยู่ เรานำไปเด๋ว Ct.Price ก้อข้ามลังตามมา
                  สู้ๆครับใกล้จบแล้ว

Comment

น่านเเหละ มันกระโดด ข้าม ลังมาเเล้ว ผมก็วิ่งไปพร้อมมัน พอจะถึงประตู ผมก็ตาย เเต่พวกมัน 2 คนยังวิ่งต่อ -*- เซรง หลาย ล้าน รอบเเละ -*- T_T~ ร้องไห้ดีกว่า - -*

Comment

Working...
                    X