Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา งงครับ เกี่ยวกับ เครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา งงครับ เกี่ยวกับ เครื่อง

คือ ตอนแรก ซื้อคอมพ์ มา

แล้วที่ร้านลง วินโดว์ xp 2008 ให้

เล่นเกมไปสักพัก วูบ วูบ วูบ ครับ อาการ จ่ายไฟไม่พอ

แล้วพอให้ที่ร้านดู ลองให้เค้าลงวินโด้ xp sp2 2002 ดู ครับ

แล้ว คราวนี้ ก็เล่นเกมส์ ได้ยาว ๆ ไม่มีวูบ

ท่านเทวะ*-* ช่วย ดูที ว่ามันเปนเพราะ อะไรแน่ ผมละ งง

บาง คนบอก psu ไม่พอ ผมก็ไม่รู้ แต่ตอนนี้มันไม่ดับแล้วครับ

spec ตามลายเซนต์เลยครับ

วินโดวส์อาจจะเอ๋อ นะ

Comment

ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

เป็นไปได้ เพราะหน้าต่างโม บางตัวมีขนาดไฟล์ไม่เท่ากัน เวลาโหลดมาก็คาดเดาไม่ได้ว่า มาครบหรือเปล่า
        หากลงแล้วเดี้ยง ก็ต้องลองตัวอื่น หรือ เข้าไปเช็คแหล่งโหลดว่ามีขนาดเท่ากับที่เราได้มาหรือเปล่า ครับ

Comment

เรื่องเสียตังค์เอาไว้ทีหลังครับ ไล่แก้ปัญหาไปเรื่อยๆ จากเล็กๆน้อยๆไปจนต้องเสียตังค์

Comment

ครับ ๆๆ

Comment

Working...
            X