overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 49

Thread: Devil May Cry 4 ไมมันห่วยยังงี้

OverclockZone Member yamahafino_art's Avatar

Smile Devil May Cry 4 ไมมันห่วยยังงี้

Devil May Cry 4 ไมมันห่วยยังงี้ เอามาให้ลองเล่น 10 นาที
    ทําให้ผมอยากเล่นตัวเต็มแล้ว คอยม่ายไหวแล้ว เมื่อไหร่มันจาออกตัวเต็มเนี่ย
    เกมบ้าอะไร สุดยอด capcom จงเจริญ อย่าลืมขอ bio 5 ด้วยคับ

Devil May Cry 4 มันออกวันไหนคับ
    Last edited by yamahafino_art; 6 Jun 2008 at 11:23:47.

OverclockZone Member ringo8998's Avatar

ตั้งกระทู้อย่างนี้ จะ สื่อถึงอะไร

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

ชื่อกระทู้ กับอารมณ์ สวนทางกันโดยสิ้นเชิง เหอๆๆๆ

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ไม่งั้นเค้าจะเรียกว่า เดโม หรอ...

OverclockZone Member onizika01's Avatar

อืม ผมยังไมได้ลองเล่นเลย
    อดใจไว้ รอตัวเต็ม อิอิ

OverclockZone Member enzigerz's Avatar

ตกลงใช้จอยถูกๆเล่นได้ไหมหวา*-*

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

ชอบตรงที่มีตั้งค่าจอยให้เลยนี้หล่ะ แต่ผมใช้จอย PS นี้ซิ
    ก่อนเกมออกคงต้องสอยจอย X-Box ซะแว้วว

OverclockZone Member kiros's Avatar
    -:- งามวงศ์วาน -:-

กระทู้ล่อเป้านะครับเนี่ย - -"

OverclockZone Member boy2san's Avatar

หาโปรปลดล็อค 10 นาทีสิ (จะมีไหมหว่า)

ผมอีกคนหนึ่งละที่กำลังรอ เพราะความมันส์ไม่เคยปราณี

OverclockZone Member onizika01's Avatar

ตกลงใช้จอย PS เล่นได้ไหมครับ
    ผมมีแต่จอยPS จอยX-box เห็นอยู่ 2 ตัว ที่HWH
    ตอนนี้ไม่รู้หมดยัง

OverclockZone Member GoDZa's Avatar

สื่อว่าอยากเล่นจนลงแดงเลยนะเนี้ย lol ซื้อ PS3 ไปเลยครับ ไม่ต้องรอ เล่นจบจนจะเปื่อยละ พวกมีเครื่องคอนโซล

ไม่ต้องมารอเหงือกแห้ง ลงแดงแบบพวกชาว PC อย่างเราๆหรอกครับ

OverclockZone Member Khow's Avatar

Quote Originally Posted by boy2san View Post
    หาโปรปลดล็อค 10 นาทีสิ (จะมีไหมหว่า)

ผมอีกคนหนึ่งละที่กำลังรอ เพราะความมันส์ไม่เคยปราณี
    ปลดล็อคได้มันก็มีให้เล่นแค่1ด่านนะเออ

OverclockZone Member comeng's Avatar
    ศิริราช,ปิ่นเกล้า,บางแค

เขาตั้งประชดความมันส์แบบสุดขั้วมั้งคับ

OverclockZone Member kurak's Avatar

-*-

OverclockZone Member Farid1412's Avatar

จากลิงค์นี้จากเวป VGB คุณ newbie_tj มีโปรแกรมหยุดเวลาสำหรับเดโมตัวนี้มาให้ลองครับ

http://www.uploadtoday.com/download/...c71958a2750ce0

วิธีใช้ เปิดโปรแกรมไว้ แล้วก็เข้าเกมส์เลย กด F1 หยุดเวลาไว้ F2 ให้เวลาเดินต่อ..

OverclockZone Member Khow's Avatar

Quote Originally Posted by Farid1412 View Post
    จากลิงค์นี้จากเวป VGB คุณ newbie_tj มีโปรแกรมหยุดเวลาสำหรับเดโมตัวนี้มาให้ลองครับ

http://www.uploadtoday.com/download/...c71958a2750ce0

วิธีใช้ เปิดโปรแกรมไว้ แล้วก็เข้าเกมส์เลย กด F1 หยุดเวลาไว้ F2 ให้เวลาเดินต่อ..
    ให้ดูที่ title bar โดยละเอียด by KHOW คือ ผมเองนะครับ
    ผมเองเคยแจกใน http://forums.overclockzone.com/foru...7&postcount=39
    แล้วนะครับ มีคนเอาไปแอบอ้างอีกแล้วสิเนี่ย เฮ้อ เดี๋ยวทำตัวใหม่ อย่าให้ต้องมาโชว์ address code ยืนยันเลยครับ

OverclockZone Member Zarcorn's Avatar

สุดยอดคับ เกมนี้ ทำให้อยากแล้วก็จากไป ภาพอลังการดี แต่บังคับยังไม่ชิน ส่วนชื่อกระทู้นี่มันแปลกๆ ตอนเข้ามานึกว่าจะบอกว่าเกมมันห่วยตรงเนื้อเกมมันซะอีก เหอๆ เอาซะใจหายใจคว่ำ

OverclockZone Member MJ-Kill's Avatar

ใช้จอยเล่นมันส์โครตๆ

DMC ก็คือ DMC อย่าไปเปรียบเทียบกับเกมส์อืื่นครับ มันมีเอกลักษณ์ของตัวมันเองไม่เหมือนใคร
    จะเปรียบเทียบก็ เปรียบเทียบภาคเก่ากับภาคใหม่ดีกว่า
    Last edited by MJ-Kill; 7 Jun 2008 at 07:21:55.

OverclockZone Member Farid1412's Avatar

Quote Originally Posted by Khow View Post
    ให้ดูที่ title bar โดยละเอียด by KHOW คือ ผมเองนะครับ
    ผมเองเคยแจกใน http://forums.overclockzone.com/foru...7&postcount=39
    แล้วนะครับ มีคนเอาไปแอบอ้างอีกแล้วสิเนี่ย เฮ้อ เดี๋ยวทำตัวใหม่ อย่าให้ต้องมาโชว์ address code ยืนยันเลยครับ
    อ้าวเหยอ ขอโทษด้วยครับ ผมไม่รู้จริงๆ 555+...

OverclockZone Member MJ-Kill's Avatar

เซ็ง DMC4 มากๆเลยว่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฆ่าแต่ ไอ้ยักษ์ไฟ จนเบื่อแล้วโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อไรตัวเต็มจะออกสักว่ะ อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks