Announcement

Collapse
No announcement yet.

forsa กับ inno3D อันไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• forsa กับ inno3D อันไหนดีกว่ากันครับ

อยากทราบว่า ยี่ห้อ forsa 8600 256 mb กับ inno3D 8600 256 mb ยี่ห้อไหนดีกว่ากันหรอครับ ผมไปซื้อ inno3D 8600 256 mb มา 2600 แต่เดินไปเห็น forsa 8600 1Gb ราคา 3000 ร้านบอกยี่ห้อ inno3D ดีกว่าเยอะ ผมเลยอยากมาถามผู้รู้ในนี้หน่อย ครับว่าผมจะเชื่อข้อมูลไหนดี แล้วการ์ดจอยี่ห้อไรครับที่ ดีช่วยแนะนำด้วยครับ คุณครับ

Inno3D ดีกว่าครับ

Comment

ผมก็ว่า inno

Comment

ดีกว่ากันเยอะไหมครับ.. ดีกว่า เช่น ไม่รู้จริงๆครับ

Comment

แต่จริงๆ มันก็เสียได้ทั้ง 2 ยี่ห้อครับ แล้วแต่ดวงด้วย

แต่ งาน ของอินโน ดีกว่า ลองไปจับเทียบดูก็รู้แล้วครับ

Comment

INNO เหนือชั้นกว่าพอควรครับ
            ปัจจุบันงานเนียนกว่าเดิมเยอะ ซิงค์เนียบ วัสดุเยี่ยม(มั้ง..หุหุ)

Comment

Inno ดีกว่าครับ แต่ถ้าเทียบราคา/ประสิทธิภาพ แค่ในรุ่น 8800GT ละก็
              ยี่ห้อไหนก็แพ้แฟซ่าครับ ในตอนนี้

Comment

inno ดีกว่าทั้งชิ้นงานและประกันครับ

Comment

forsa ปัจจุบันนี้คือ inno สมัยก่อน...?

อิอิ

Comment

ห่วยท้างคู่ แต่ถ้าให้เทียบแล้ว inno ดีก่าหน่อย

Comment

เข็ดกับ inno สมัย GF4 mx ซื้อมาเสียบครั้งแรกก็เสียเลย พอไปเคลมได้ตัวใหม่มา ใช้ได้แค่ปีเดียว ก็เสียอีก เลยเลิกใช้เลยครับ

Comment

Inno 8600GT 256MB อยู่ที่ 2,350 ครับ ราคาอัพเดตล่าสุด ประกันจาก 2 อัพเพิ่มเป็น 3 ปี By Com7

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
                          Inno 8600GT 256MB อยู่ที่ 2,350 ครับ ราคาอัพเดตล่าสุด ประกันจาก 2 อัพเพิ่มเป็น 3 ปี By Com7
                          โห ราคาตกลงอีกหรือครับเนี่ย ราคานี้ น่าสอยมาเล่นwinningมากๆเลยครับ ก่อนหน้านี้ ราคานำด้วยเลขสาม ตอนนี้เหลือสองพันต้นๆแล้วหรือ

Comment

Working...
                          X