Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่อง ECS P4M900T-M2 กับ wireless card ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่อง ECS P4M900T-M2 กับ wireless card ครับ

เครื่องใหม่ของผมใช้บอร์ดตัวนี้ครับ เสียบกับ card wireless ของ tp link ลง XP เสร็จแล้วเครื่องมันค้างตลอดเลย พอถอดการ์ดออก แล้วเสียบ usb wireless ของเครื่องเพื่อนมันไม่เป็นอะไรเลย

ใครรู้รายละเอียดของบอร์ดนี้ช่วยไขข้อข้องใจหน่อยครับ จะแก้ปัญหานี้ยังไงดี เพราะอีกไม่นานก็ต้องออกจากหอเพื่อนแล้ว

ป.ล.card wireless ลองเอาไปเสียบกับเครื่องเพื่อน บอร์ด asrock แล้วก็ไม่เห็น windows มันค้างเลยครับ
    ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ

เป็นเหมือนกันมีวิธีแก้ไหมครับ
    Last edited by n49200172; 24 Oct 2012, 18:00:44.

Comment

Working...
    X