Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 20,000 ครับผม ซื้ออาทิตย์นี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

IT CITY ราคาโครตแพง

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      IT CITY ราคาโครตแพง
      แล้วถ้าซื้อที่อื่นเช่น พันธ์ทิพ

เค้าจะมีคอมประกอบ แบบซื้อผ่อนมั้ยง่ะครับ -*-

พอดีซื้อโดยอาศัยบัตรพี่ข้างบ้าน ผ่อนเขาเอาอีกทีนึง ^^

Comment

Originally posted by kiratinut View Post
        แนะนำว่าอย่าไปจัดที่ IT City ดีกว่าครับ โดนฟันหัวแบะ แถมของไม่หลากหลายอีก ไปร้านธรรมดาดีกว่าครับ
        ทำเป็นเข้ม

Comment

Originally posted by MaluY View Post
          ทำเป็นเข้ม
          ผมไม่ใช่กาแฟน่ะคุณวิน 555+

ตอบ จขกท.เรื่องผ่อน

ลองหาร้านที่มี พวก First Choice ก็น่าจะมีมั้งครับ เห็นออกจะเยอะ ใน Pantip อ่ะครับ

เออ ว่าแต่ บัตรคุณมานเป็นบัตรอะไรอ่ะ

Comment

ต่อ ๆ ๆ ลืม ๆ ๆ

ถ้ามีบัตรอะไร ก็ลองโทรไปถามที่ร้านเอาแล้วกันครับ ว่ารับป่าว

Comment

Originally posted by anne555 View Post
              แล้วถ้าซื้อที่อื่นเช่น พันธ์ทิพ

เค้าจะมีคอมประกอบ แบบซื้อผ่อนมั้ยง่ะครับ -*-

พอดีซื้อโดยอาศัยบัตรพี่ข้างบ้าน ผ่อนเขาเอาอีกทีนึง ^^
              มีครับ เดินถามๆดูก่อนก็ได้ครับ

Comment

ไปพันธ์ทิพ ฮะ มีสิ่งที่คุณต้องการ

ลองเดินๆดู > <

Comment

Originally posted by kiratinut View Post
                  ต่อ ๆ ๆ ลืม ๆ ๆ

ถ้ามีบัตรอะไร ก็ลองโทรไปถามที่ร้านเอาแล้วกันครับ ว่ารับป่าว
                  ว่างเลยซิ งานการไม่ทำ ระวัง น.น. ขึ้นนะเว้ย

Comment

ร้านที่ว่า ผมไม่รู้จักหรอกครับ - -

ถามอีกนิดครับ ช่วยแนะนำร้านที่พันธ์ทิพหน่อยครับ

พันธ์ทิพมีร้านไหนที่บริการดี ประกันดี ราคาพอดี ๆ บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อย

แบบว่าเผื่อจะได้เป็นร้านประจำเวลาเครื่องมีปัญหาอะไร จะได้ยกไปได้อ่ะครับ

Comment

ใกล้พันทิพย์ ไปที่ พันทิพย์

ใกล้ เซียร์ รังสิต ไป เซียร์รังสิต (เพื่อเจอผม)

Comment

Originally posted by -=][Lord_Boy][=- View Post
                        ใกล้พันทิพย์ ไปที่ พันทิพย์

ใกล้ เซียร์ รังสิต ไป เซียร์รังสิต (เพื่อเจอผม)

บอกได้หรือเปล่าครับว่าร้านไหน ในเซียร์ พอดีจะไปซื้อน่ะครับ

Comment

Abit AX78 ที่เซียร์รังสิต มีขายรึเปล่าครับ ร้านไหนแนะนำหน่อยครับ

Comment

จุดให้ด้วยคน ครับ อาทิตย์นี้เหมือนกัน งบ 20000 ไม่รวมจอ

intel หรือ AMD ก็ได้ครับ ผมไม่รู้ว่าอันไหนดีกส่าแรงกว่า

Comment

งบประมาณ 20,000 +/- 5,000 ครับ

ที่เล็งไว้นะครับ ขอเป็น

Intel หรือ Amd ก็ได้ครับ ที่ราคาพอเหมาะ ตามจุดประสงค์
                              Ram 2gb
                              Vga 9600gt
                              Hdd 250
                              Moniter 19"Wide

ข้อความเดิม

CPU : INTEL DUAL-CORE E5200/2.53GHz CACHE 2MB = 3250
                              M/B : ASUS P5K SE/EPU = 3170
                              RAM: KINGSTON 1024/800 *2 =1500
                              HDD : WD 250/7200 SATAII = 1490
                              VGA : GF9600GT 512MB DDR3 =3990
                              DVD+RW : LG 20X SATA = 680
                              CASE : ATX 450W =900
                              LCD : LG 19" 1942T-PF =5450

TOTAL = 20,430 ราคาลดได้

มีระบบผ่อน First Choice ค่ะ

Comment

Working...
                              X