Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูป AMD ATI 4800SERIES (ซ้ำขออภัย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูป AMD ATI 4800SERIES (ซ้ำขออภัย)

PIC

จาก
    http://www.tomshardware.tw/549,news-549.html
    Attached Files
    Last edited by HOT_ZONE; 6 Jun 2008, 20:45:19.

หน้าตาคล้ายๆ 3000 series ราคาและความแรงจะคล้ายมั้ยน้า รอดูอยู่

Comment

นึกว่าเครื่องรถนูโว

Comment

Originally posted by taedektbc View Post
        นึกว่าเครื่องรถนูโว
        5555

Comment

สวยครับ น่าเล่นมากๆ แต่ไม่มีเงิน

Comment

กลางเดือนได้รู้กัน

Comment

โอ๊วววว....สวยงามมากมายต้องเก็บไว้ในคอลเลคชั่นซะแว๊วววว

Comment

ผมว่าสวยนะครับแต่ว่ากลัวเรื่องเดียวครับ เรื่องที่ส่วนมากสร้างปัญหาให้การ์ดจอระดับสูงๆ ก็คือ ออกแบบการระบายอากาศได้ไม่ดีพอ ไม่ก็ clock ก็เยอะเกินไป แล้วใช้ไปไม่เท่าไรเนี่ย ก็เกิดปัญหา อย่างที่ผมเจออยู่เนี่ยแหละครับ ภาพแตกๆ ยังไม่รู้ว่าจะเคลมได้หรือเปล่า

Comment

สวยมากฮะ เดาว่าตัวหนาๆนี่4870ใช่ป่ะ คับ
                  เราชอบตัวบางมากกว่า น่ะ ^_^

Comment

ประสิทธิภาพจะเหมือนที่โม้ไว้หรือเปล่านะ
                    ถ้าแรงจริง จะเปลี่ยนไปเล่น ATI ดูบ้าง จะได้ไม่สนใจ GTX280

Comment

ได้กิงแกลบซื้ออีกแน่เลยตูเหมือนตอนซื้อ3870ซื้อมาตอนนี้โครตเคือง

Comment

Working...
                      X