Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้ง vga card อันไหนใช้ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้ง vga card อันไหนใช้ดีครับ

vgd card ของผมรุ่น NVIDIA GeForce fx5200 อะครับมันร้อน 65องศา ร้อนมากๆ ก็เลยจะไปซื้อซิ้งใหม่มาใส่ (เอามือไปแตะมือแทบจะผอง)

ไม่คุ้มครับ

Comment

จะเอาไปนึ่งอะไร ครับ ซึ้งนะ ( ซิงค์ )
      รู้สึกว่าราคาซิงค์จะแพงกว่าตัวการ์ดละมั้ง ครับ

Comment

ซิงค์ vgd card มันแพง
        Last edited by disstat; 6 Jun 2008, 21:06:48.

Comment

งืมๆครับ แล้วมันประมาณเท่าำไรหรอคับ
          ผมว่าถ้ามันแพงก็จะรอซื้อกาดจอรุ่มใหม่ไปเลย รอให้geforce10000 มาก่อนค่อยซื้อ ตอนนี้เห็นรุ่น9600กว่าแล้วนิ
          รุ่น10000เดียวก็คงมา

Comment

9600 กับ GT260 ,x280 ราคาต่างกัน ยังกะสร้อยเงินเทียบสร้อยทองเลยนะนั่น

แต่ 65องศานี่ ผมว่าพัดลมมันเริ่มเสียและล่ะ

8800GT 7พันกว่า หรือไม่ก็ 9800GTXเลย แรงกว่า(หน่อย) ราคาไม่หน่อยล่ะ ประมาณหมื่นนึงอะ

8800GT จะครบรอบ1ปีและ ยังเก๋าอยู่เลย

Comment

เห็นว่ายังใช้ fx5200 เหมือนกันเลยเข้ามาตอบ
              ถ้าถามราคาจิงๆก็ประมาณ1500อ่ะครับ ของดีๆหน่อย
              ทางที่ดีก็เปิดเคสแล้วเอาฮาตาริอัดดีกว่าครับ ทนๆใช้ไป
              ผมนี่ก็รอ4870อยู่ ไม่ก็ราคารุ่นปัจจุบันตกลงมากๆก็อาจจะไปช้อนเอา
              แนะนำรุ่นครอบจักรวาลก็8800gtละครับ เด่วคงตกลงมาประมาณ5500เดือนหน้า

Comment

FX5200 = AGP ??

ใช่หรือไม่ อิอิ

Comment

cardของผมซิงค์มันไม่มีพัดลมอะ ก็เลยจะไปซื้อซิงแบบมีพัดลมมาใส่

Comment

ได้ไม่คุ้มเสีย

Comment

Originally posted by bammbamm View Post
                      cardของผมซิงค์มันไม่มีพัดลมอะ ก็เลยจะไปซื้อซิงแบบมีพัดลมมาใส่
                      ซื้อพวกพัดลมธรรมดา ตามร้าน TCT หรือ พัดลมการ์ดจอเแบบธรรมดาก็ได้ครับ ใช้แบบซิงค์แต่งคงไม่คุ้มครับ เพื่อแพงกว่าตัวการ์ดมากครับ

ใส่แล้วคงอารมณ์ประมาณนี้
                      Attached Files

Comment

งืมครับๆ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                          ซื้อพวกพัดลมธรรมดา ตามร้าน TCT หรือ พัดลมการ์ดจอเแบบธรรมดาก็ได้ครับ ใช้แบบซิงค์แต่งคงไม่คุ้มครับ เพื่อแพงกว่าตัวการ์ดมากครับ

ใส่แล้วคงอารมณ์ประมาณนี้
                          ซิ้งบดบังความสามารถของการ์ดไปเรยคับ

Comment

ซิงโหด

Comment

เหอๆ รูปชัดมากเลยเนี่ย

Comment

Working...
                              X