Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้พัดลมอะไร เป่าCPU กันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้พัดลมอะไร เป่าCPU กันคับ

120ม.ม.คับ
    อยากทราบคับว่าใช้ตัวไหนกัน

Delta บ้านหม้่อ 2 ลูกปืนครับ ตัวละ 100 อิ..อิ

Comment

ทันเดอเบส 2ตัวครับ เปลี่ยนไปเลื่อยๆ

Comment

Arctic PWM ครับเงียบดี

Comment

power g แต่ขายลงขวดไปแล้ว

Comment

Tuniq เดียวจะเปลี่ยนเป็น Sunon บ้านหม้อ ถูก แรง เสียงเท่ากัน

Comment

Cooler Master ที่มีไฟอะครับ ลมเบาเน้นเงียบไว้ก่อน

Comment

Originally posted by noom4477 View Post
                Tuniq เดียวจะเปลี่ยนเป็น Sunon บ้านหม้อ ถูก แรง เสียงเท่ากัน

หาซื้อได้ที่ไหนครับ Sunon ไฟ12V แบบขนาดเท่าพัดลมปรกติทั่วไป ไม่ใช่แบบหนาๆ อ่ะ ผมเจอแต่แบบไฟ24 ไปเดินบ้านหม้อมาไม่ถึงเดือนนี่แหละครับ หาทั่วเลย อมรที่ดิโอลก็ขึ้นไป ถ้าเจอฝากซื้อด้วยครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
                  หาซื้อได้ที่ไหนครับ Sunon ไฟ12V แบบขนาดเท่าพัดลมปรกติทั่วไป ไม่ใช่แบบหนาๆ อ่ะ ผมเจอแต่แบบไฟ24 ไปเดินบ้านหม้อมาไม่ถึงเดือนนี่แหละครับ หาทั่วเลย อมรที่ดิโอลก็ขึ้นไป ถ้าเจอฝากซื้อด้วยครับ
                  แบบร้านขายพัดลม ร้านหนึ่งอะครับ ใกล้ๆร้านที่ขายเครื่องเสียงใหญ่ๆ ใกล้ๆ แยกเฉลิมกรุงอะครับ ไม่รู้ว่าเขาเรียกห้างอะไรอะครับ แล้วจะมีซอยเล็กๆเข้าไป ร้านอยู่ซ้ายมือ พัดลมให้ รึบเลยอะครับ [ไม่เหมาะอย่างยิ่งสำหรับคนที่ไม่ชอบ เสียงดัง] [เหมาะ สำหรับคนที่ชอบเสียง และความแรง]

Comment

ส่วนตัวใช้ Victor (21")
                    และก็อีกตัวยี่ห้อ Accord (14")
                    รอบทิศทาง เปิดเครื่อง 24 ชม. (bit)

Last edited by TWK.; 8 Jun 2008, 16:51:37.

Comment

delta 4000 rpms 150cfm

Comment

Working...
                      X