Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวนี้น่าเล่นไหม IBM T61 7663A22

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวนี้น่าเล่นไหม IBM T61 7663A22

พอดี ว่า จากกระทู้นี้
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=172275

สนใจเป็นอย่างยิ่งเพราะจอมันละเอียด
    ผบทบ อนุมัติ แต่ Macbook หรือ Fujitsu S7211 ต้องไป 1 เครื่อง

ถามความเห็นท่าน ๆ หน่อย

คุ้มไหมอ่ะ ถ้าจะเปลี่ยน

งานหลักๆ คือ โปรแกรมมิ่ง เล่นเวป ดาต้าเบส ดูหนัง โหลดบิท
    Last edited by data_db2; 6 Jun 2008, 22:57:15.

หรือเล่น Benq X31 ดี

Comment

เล่นเลยครับ ถ้าไม่ พกพา ไปไหนต่อไหน

Comment

ไปจับ Benq X-31 มาแล้วครับ จอเหมือน vaio TZ มากกกก เบาดีสวย ตัดสินใจไม่ถูก
        แถมเจอ ASUS จอ 1440x900 แค่ 40K อีก VGA เป็น Nvidia

ตัดสินใจลำบากเลย

Comment

ฟันธงเบนคิสวx31คับ^^

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
            ฟันธงเบนคิสวx31คับ^^
            น่าสนครับท่าน ตอนนี้ เทขายเครื่องที่มี ทั้งหมดแล้วครับ
            ได้ 2 choice
            1. Benq-X31
            2. Dell XPS ตามภาพ แต่ไม่รู้ สั่งยังไง ลองที่ dell-malay ก็ไม่ผ่าน

แต่ถ้าสั่ง DELL ได้แล้วได้จอละเอียดแบบนี้ นี่สะใจ
            Last edited by data_db2; 25 Dec 2008, 12:51:03.

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
              น่าสนครับท่าน ตอนนี้ เทขายเครื่องที่มี ทั้งหมดแล้วครับ
              ได้ 2 choice
              1. Benq-X31
              2. Dell XPS ตามภาพ แต่ไม่รู้ สั่งยังไง ลองที่ dell-malay ก็ไม่ผ่าน

แต่ถ้าสั่ง DELL ได้แล้วได้จอละเอียดแบบนี้ นี่สะใจ
              แต่กาดจอมันแค่8400 ไม่แรงอ่า

Comment

ตอนนี้ที่แรงควรเป็น 8600 ใช่ไหมครับ
                เดี๋ยววันจันทร์จะลองโทรไปที่ DELL ดู ถ้าไม่ได้ ก็ ช่างมันละ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                  ตอนนี้ที่แรงควรเป็น 8600 ใช่ไหมครับ
                  เดี๋ยววันจันทร์จะลองโทรไปที่ DELL ดู ถ้าไม่ได้ ก็ ช่างมันละ
                  ขั้นตํ่าต้อง8600และคับงบขนาดนี้

Comment

เดล ที่ฟอร์จูนก็มีขายหนิครับวางไว้ตั้งเยอะ เดือนก่อนเดินเซ็ลทรัล ปิ่นเกล้า ชั้นล่างพวกไฟฟ้าขายคอม ก็มี เดลครับ มีรุ่นxps ด้วยอ่ะครับ เลยงงว่าทำไมต้องสั่งซื้ออ่ะครับประกันก็แบบเดียวกันไม่ใช่หรือครับ ลองหาเดินดูครับ พันทิพย์ก็มีนะ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
                      เดล ที่ฟอร์จูนก็มีขายหนิครับวางไว้ตั้งเยอะ เดือนก่อนเดินเซ็ลทรัล ปิ่นเกล้า ชั้นล่างพวกไฟฟ้าขายคอม ก็มี เดลครับ มีรุ่นxps ด้วยอ่ะครับ เลยงงว่าทำไมต้องสั่งซื้ออ่ะครับประกันก็แบบเดียวกันไม่ใช่หรือครับ ลองหาเดินดูครับ พันทิพย์ก็มีนะ
                      อยากได้จอละเอียดครับ
                      ตอนนี้คุยกะ Sell Dell แล้ว
                      ได้ 1440x900 ที่ 28xxx
                      ได้ 1920x1200 ที่ 36xxx
                      สะใจมาก

Comment

28xxx นี้รุ่นไหนคับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                          28xxx นี้รุ่นไหนคับ
                          T5670 + X3100
                          แต่ตอนนี้ สั่ง
                          Dell Vostro 1510 Laptop ไปละครับ
                          T5670 + 1 GB + 80GB + 8400M GS เสปค เด็กๆ
                          แต่นี่
                          -15.4" Widescreen WUXGA (1920X1200) TFT Display with TrueLife(TM)

สะใจเลยท่าน
                          Last edited by data_db2; 9 Jun 2008, 15:54:46.

Comment

1920x1200 pixels ใน 15.4 นิ้ว
                            ระวังบาดตานะท่าน (ภาพคมกริบ)

Comment

Originally posted by sabanes View Post
                              1920x1200 pixels ใน 15.4 นิ้ว
                              ระวังบาดตานะท่าน (ภาพคมกริบ)
                              555 นั่นหละท่าน
                              เอามาเขียนโปรแกรม เห็นชัดดี
                              เห็นท่านใน Dell ไทยเหมือนกัน

Comment

Working...
                              X