Announcement

Collapse
No announcement yet.

BUSITEK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BUSITEK

ผมไม่รู้ว่าที่เมืองไทยกะเมืองนอกของแถมมันเหมือนกันรึป่าวนะคับ ผมสั่งซื้อการ์ดจอ รุ่นในรูปมาจากร้าน busitek แต่ของแถมที่ได้มาไม่ครบตามในรูปอ่ะคับ คู่มือก็ไม่มี สายที่มี 3 หัว 3 สี ก็ไม่มี ในซองที่มีสายหัวสีเหลืองก็ได้มาไม่ครบตามในรูป ไม่ได้อะไรมากมายนะคับ แค่เอามา post ให้ดูเป็นตัวอย่าง
    Last edited by magna; 18 Dec 2006, 21:27:37.

สงสัยจะตกตอนที่แพ๊คของมั้งครับ
    --------------------------
    บางทีอาจจะเป็นตั้งแต่ผู้นำเข้าครับ อาจจะสั่งแยกของมาประกอบลงกล่องที่เมืองไทย แต่ว่าพนักงานที่แพ๊คกล่อง เอาสายใส่ไปไว้ในกล่องไม่ครบครับ

Comment

นี่การ์ดไรเหรอคับ ถ้าเป็นx1600ตอนผมซื้อประกอบให้เพื่อนก็ได้มาเท่านี้ออ่ะคับ

Comment

x1650pro คับ
        ไม่ครบก็ไม่เป็นไรเพราะบางอันก็ไม่ได้ใช้แค่สงสัยนะคับแต่ผู้บริโภคอย่างเราซื้อของมาก็อยากได้ให้มันครบๆน่ะคับ

Comment

ตัวนี้เป็น agp ใช่ป่าวครับประมาณกี่บาทครับ น่าสนใจครับ อยากซื้อการ์ดจอใหม่ ลองย้ายค่ายดู...

Comment

Working...
          X