Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ dllhost.exe หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ dllhost.exe หน่อยครับ

ใช้ win7 64bit เปิดหลายจอ sandboxie เเล้วเจอ dllhost.exe ไม่ทราบว่ามันคืออะไร เพราะเวลามีตัวนี้โปรแกรมเปิดช้ามาก เเต่พอปิดที่ task manager กลับเปิดเร็วเป็นปกติ
    มีวิธีลบมันไปถาวรมั้ยครับ ขี้เกียจมาเปิด task manager เเล้วปิดมัน

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ ตอนนี้ยังไม่รู้สาเหตุเลย

Comment

จะมีวิธีเเก้มันมั้ยน้อ ขี้เกียจลงวินโดใหม่

Comment

ของผมลงใหม่แล้วก็เป็นเหมือนเดิม

Comment

เเสดงว่าเป็นเฉพาะ 64bit เพราะ 32bit มันไม่เป็น

Comment

เดี๋ยวขอลองสอบถามคนใช้ win7 64bit มีไฟล์ dllhost.exe หรือเปล่าครับ

Comment

เป็นเช่้นกันครับ ยังหาวิธีลบไม่ได้เลย

Comment

เป็นเหมือนกันคับ win7 64bit และตอนนี้หนักมากคือ Qv06.com แก้ยังงัยคัยรู้ฃ่วยที่คับ

Comment

Working...
                X