Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Heat Sink สำหรับIntel Pentium D 2.80 GHz หน่อยครับ เพราะเสียงมันดังมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Heat Sink สำหรับIntel Pentium D 2.80 GHz หน่อยครับ เพราะเสียงมันดังมากๆ

อยากได้แบบ ราคาไม่แพง เงียบ ระบายความร้อนได้ดี

อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ผมไม่ได้ overclock อะไรเลยครับ

ขอบคุณครับ

Scyte Zipang ครับ เงียบ และ เย็น แถมยังใส่ง่ายโดยไม่ต้องถอดบอร์ดออก

www.tkcom99.com

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

G-power pro สนใจปล่าว 850 อิอิ

Comment

ผมก็ Pentium D 2.8 อาการก็อาการเดียวกับ จขกท. เลยอ่ะ สงสัยเป็นกันทุกคน

Comment

Working...
          X