Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง DVD RW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง DVD RW

DVD RW ของค่ายไหนน่าใช้ที่สุดครับและค่ายไหนมีปัญหาบ่อยคับ
    มีคนบอกว่า ของ pioneer ใช้ดีจริงมั้ยคับ

Originally posted by hmoo View Post
    DVD RW ของค่ายไหนน่าใช้ที่สุดครับและค่ายไหนมีปัญหาบ่อยคับ
    มีคนบอกว่า ของ pioneer ใช้ดีจริงมั้ยคับ
    asus อย่าใช้ครับ บาง รุ่น อ่านทีแผ่นกระจุยเลยครับ

Comment

ไม่ใช่ Samsung ก็พอครับ

Comment

Originally posted by COCAiNE View Post
        asus อย่าใช้ครับ บาง รุ่น อ่านทีแผ่นกระจุยเลยครับ
        รุ่นไหนบ้างครับ?
        ผมเพิ่งไปซื้อ Asus 2014L (IDE) มา 1 ตัว
        เลยเริ่มระแวง ซื้อมาได้ 3 วัน เพิ่งใช้เขียนไป 10 กว่าแผ่น ยังไม่เสีย (Ohayo + Melody)

Comment

ที่ผมชอบก็ ASUS กับ LG

Comment

Plexter ยี่ห้อนี้ ลองยังครับ? ราคาที่มิอาจเอี้อม กับประสิทธิภาพสมน้ำสมเนิ้อ

สำหรับผม ที่ชอบมี Lite-On ครับโหลดแผ่นเร็วมาก ส่วนเน่าสุดคือแซมซังนะ

Comment

Working...
            X