Announcement

Collapse
No announcement yet.

k9n2 DIAMOND มีขายรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• k9n2 DIAMOND มีขายรึยังครับ

k9n2 DIAMOND

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=335

ที่ไหนมีวางจำหน่ายแล้วมั่งครับ อยากทราบราคา ด้วยครับ

ชอบตรงมี gpu onboard แถวมี pci x 3ช่อง ทำ 3way ได้อีก แถวมี sound แถวมาให้ อุปกรณ์เยอะมาก
    Last edited by ballboy; 7 Jun 2008, 16:41:35.

โอ้ งามๆ ชอบของแถม อิิอิ

ปล. สั่งมาเลย ไม่ต้องกลัวขายไม่ออกหรอก คนเค้ารอซื้อกันอยู่เนี่ยยยย >.<

Comment

ใครสนใจ PM ไปหา MSI Neo เลยครับ

ยิ่ง PM ไปเยอะยิ่งกดดันไปในตัว อิอิ

Comment

ช่วยบอกเวลาวางจำหน่ายคร่าวๆ และราคาคร่าวๆด้วยครับ
        เพราะผมกำลัง เล็งๆไว้เหมือนกัน ถ้ายังอีกนานจะออกจะถอยเป้าเล็ง แทนครับอิอิ

Comment

มีรุ่นสวยสวยเยอะแฮะ

Comment

ผม ขอ เช็ค กระแสตัวนี้หน่อย นะคับ

ผม สั่งสินค้ามาให้ ได้ ภายใน 1 อาทิตย์

แต่ตอนนี้ผมอยากรู้ความต้องการของพี่น้อง msi ว่าต้องจำนวนประมาณเท่าไหร่

จะได้สั่งมาถูก สั่งมาน้อยเดี่ยวสินค้าไม่พอขาย ขอบคุณคร้าบบบบบบบ

Comment

Originally posted by Msi Neo View Post
              ผม ขอ เช็ค กระแสตัวนี้หน่อย นะคับ

ผม สั่งสินค้ามาให้ ได้ ภายใน 1 อาทิตย์

แต่ตอนนี้ผมอยากรู้ความต้องการของพี่น้อง msi ว่าต้องจำนวนประมาณเท่าไหร่

จะได้สั่งมาถูก สั่งมาน้อยเดี่ยวสินค้าไม่พอขาย ขอบคุณคร้าบบบบบบบ
              ยังไงก็ไม่เหลือ

Comment

ค่าตัวเท่าไรอ่ะสรุป

Comment

ถ้าทำได้ขนาดที่ nvidia โม้ไว้หมดล่ะก็ ไม่เหลือแน่ ๆ ครับ

3-way ก็ทำได้ hybrid ก็ทำได้ ปิดการ์ดทุกตัวไปใช้แค่ on board ก็ทำได้ ตั้งให้การ์ดตัวใดตัวหนึ่งเป็น Physx card ไปเลยก็ได้ อเล่อลังมาก

Comment

ได้แต่มองแล้วกลืนน้ำลายเอื้อกๆ

T^T

Comment

ใครอยากได้ โพสแจ้งพี่นีโอ เลยคร๊าบ เขาจะได้สั่งให้ได้ตามจำนวนที่ต้องการ........

Comment

Working...
                      X