Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ PES2008 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ PES2008 ครับ

มันเป็นแบบนี้ ต้องเก้ไงหรอครับ
    Attached Files

ทำไมภาพมันแปลกๆอะครับ

Comment

แผ่นโมป่าวครับ

Comment

จอ wide รึเปล่าครับ เห็นเค้ามีปัญหากัน

Comment

มุมกล้องไหนตัวเล้กจังแถมภาพแปลก ส่วนไอ้แพชแบบESPNผมก็เคยลงนะแต่สกอร์ปรกติ

Comment

ใช่ครับจอ wide 16:9 1280*800 พอปรับเป็น 4:3 แล้วมันปกติครับ

ผมใช้ Benq s41

แล้วที่ว่าภาพแปลก มันแปลกยังไงหรอครับ

ใครแก้เป็น บอกด้วยนะ

คุณ amstel patch ที่ใช้อยู่ ดีไหมครับ

Comment

ผมใช้ Patch ที่เปลี่ยนรูปจอยเป็น PS ไม่มีปัญหา อะไร จะ วาย ไม่วาย

Comment

Originally posted by run_2u View Post
                ใช่ครับจอ wide 16:9 1280*800 พอปรับเป็น 4:3 แล้วมันปกติครับ

ผมใช้ Benq s41

แล้วที่ว่าภาพแปลก มันแปลกยังไงหรอครับ

ใครแก้เป็น บอกด้วยนะ

คุณ amstel patch ที่ใช้อยู่ ดีไหมครับ
                ก็ดีนะแต่ผมชอบตรงSoccer Sexyแค่นั้นส่วนเรื่องจอwide มันก็คงจะมีแค่เรื่องภาพนักเตะอ้วนหรือยาวแค่นั้น
                เพราะบางทีผมก็เล่นบนV3709TX มันก็ปรกติดี

Comment

Working...
                X