Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 4 Thailand [Single-Mutilplayer]

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by gamakutsu View Post
    ไม่ต้องกังวลครับ เมื่อวานยันตอนนี้เหมือนกัน CAT 20/3 สายไฟเบอร์
    ประมาณจาก40-50 ตอนนี้ 250+ ทั้งนั้น สิงคโปร์
    อย่าร้อง อย่าร้อง หนีจาก TOT ไปเจอ CAT อีก ทุกวันนี้จะเปลี่ยนไปใช้ของอะไรดีถึงจะมั่นใจในคุณภาพอินเตอร์เน็ตไทยล่ะท่าน gamakutsu 555+

Comment

• เนตไฟเบอร์ แรงดีจริงๆ *0*

Comment

• http://cte.battlelog.com/bf4/news/vi...tress-testing/

something pretty awesome ???

ปล.ใครเดาแม่นๆ ช่วยที 555+

Comment

• You need to own BF4 and BF4 Premium to be able to sign up
          เหอะๆ เราไม่มี พรีเมี่ยม ....

Comment

• เมื่อเช้ายังพอมีเซิฟปิงปกติเล่นได้บ้าง พอเที่ยงเท่านั้นแหละ ปิง 170-400 ทุกเซิฟเลย สิงคโปร์-ฮ่องกง

Comment

• Originally posted by Nabi View Post
              เมื่อเช้ายังพอมีเซิฟปิงปกติเล่นได้บ้าง พอเที่ยงเท่านั้นแหละ ปิง 170-400 ทุกเซิฟเลย สิงคโปร์-ฮ่องกง
              +1 ปิงไปญี่ปุ่นยังน้อยกว่าอีก เหอ ๆ

Comment

• Originally posted by Nabi View Post
                เมื่อเช้ายังพอมีเซิฟปิงปกติเล่นได้บ้าง พอเที่ยงเท่านั้นแหละ ปิง 170-400 ทุกเซิฟเลย สิงคโปร์-ฮ่องกง
                Originally posted by playpotonjom View Post
                +1 ปิงไปญี่ปุ่นยังน้อยกว่าอีก เหอ ๆ
                ไม่ทราบว่า ใช้เน็ต ของอะไรหรอครับ ผม เคเบิลทรู เป็นมา2วันละ ปิง200+

Comment

• ^
                  ผมใช้เน็ตทรู adsl ธรรมดาครับ ปิงขึ้นมา 3-4 วันแล้ว แต่ยังพอมีบางเซิฟปิง 70-80 อยู่ พอมาวันนี้ปิงขึ้นหนักกว่าเดิม เล่นไม่ได้ซักเซิฟเลย

ช่างทรูเพิ่งจะเข้ามาแก้ปัญหาสัญญาณไม่เสถียรเน็ตหลุดกระจาย พอหายแล้วปิงดันขึ้นเล่นไม่ได้อยู่ดี TT

Comment

• สงสัย ไม่ไช่เน็ตละมั้งผมว่า ยังไงละนิ เป็นที่เซฟของทางเกม เล่นนะพอเล่นได้นะ แต่เวลายิง เจอกัน1-1 เขาจะยิงเราตายก่อนเสมอ -*-

Comment

• ไม่รู้เมื่อไหร่จะหาย ช่วงหัวค่ำบางเซิฟปิงมีลงมาเหลือ 100 มาดูอีกทีก็เด้งไป 170 เหมือนเดิม นอกนั้นแดงแจ๋ 300-400 ตลอด

Comment

• อยากเล่น 2560*1440 พอดีสั่งDELL U2713

การ์ดจอรุ่นไหนดีครับ ขอเป็นตระกูล R นะครับ CPU FX6300

Comment

• http://www.guru3d.com/articles_pages...review,14.html

Comment

• Originally posted by sakon108 View Post
                            อยากเล่น 2560*1440 พอดีสั่งDELL U2713

การ์ดจอรุ่นไหนดีครับ ขอเป็นตระกูล R นะครับ CPU FX6300
                            R9 270 ขึ้นไป กำลังดี

Comment

• Originally posted by akararat View Post
                              ไม่ทราบว่า ใช้เน็ต ของอะไรหรอครับ ผม เคเบิลทรู เป็นมา2วันละ ปิง200+
                              True ADSL ครับ พึงเป็นเมื่อวานนี้ทั้งวันเลยนะครับ

Comment

• เซ็งกับปิงช่วงนี้จริงเลย มันเป็นอะไรกันแน่เนี่ย

Comment

Working...
                                X