Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 4 Thailand [Single-Mutilplayer]

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Battlefield 4 Thailand [Single-Mutilplayer]

Battlefield Thailand [Battlefield 4 Thailand]

"แจ้งการเปลี่ยนแปลง B4T ไปเป็น Battlefield Thailand แล้ววันนี้ เราไม่ใช่ผู้จัดจำหน่าย แต่เราเป็นศูนย์รวมคอมมิวนิตี้ที่ใหญ่ที่สุดและมาตรฐานสากลสำหรับคนรัก Battlefield "
    "ท่านสามารถถาม-ตอบข้อสงสัยสำหรับ Battlefield ทุกภาคได้ที่ Fanpage Battlefield Thailand แต่เราไม่สนับสนุนการละเมิดลิขสิทธิ์แต่อย่างใด"
    "ท่านสามารถหาซื้อเกมส์ Battlefield ทุกภาคได้จาก New Era Games หรือ http://www.neweragames.co.th/home.php ตัวแทนจำหน่ายเกมส์ที่ได้รับการแต่งตั้งจาก EA "
    "เราแนะนำสินค้าจาก New Era Games"

Facebook visit : http://on.fb.me/YKeOzC

Info -บอร์ดแห่งนี้ไม่ใช่ของคนใดคนหนึ่งเป็นส่วนร่วมที่สามรถแบ่งปันข้อมูลเกี่ยวกับ Battlefield 4 แก่กัน
    และอยู่ในกฎของเว็บบอร์ด Overclockzone.com แห่งนี้ครับ สามารถเยี่ยมชมแฟนเพจได้ที่ http://on.fb.me/YKeOzC

Member List
    ekmind
    TheFalconWarrior
    sosister
    negator
    wars
    Payux32
    ZBattleGroundZ
    Azyuk
    lengranger
    m_mouzeqq
    volkzzz
    Important
    remove00

**รายชื่ออาจไม่ครบถ้วนในตอนนี้ต้องขออภัยครับ ตอนนี้จะมีรายชื่อที่ลงชื่อและยืนยัน Like Fanpage แล้วเท่านั้นครับ PM มาได้ครับ**
    Last edited by arashi_989; 7 Jul 2013, 18:16:27.

ไปกดแฟนเพจแล้วครับ

Comment

Originally posted by ekmind View Post
      ไปกดแฟนเพจแล้วครับ
      ขอบคุณมากครับ ตอนนี้กำลังทำ apps tab หน้าเพจครับ คนที่กดไลค์แรกก็มีสิทธิ์ได้ beta สูงครับ ทาง B4T เองได้ข้อโควต้า key ไปแล้วแต่ไม่แน่ใจว่าจะได้รึเปล่าน่ะครับ แต่ถ้าเกมส์ออกแล้วทางเพจจะแจกส่วนตัว 1 Battlefield 4 แน่นอนครับ แล้วจะขอทาง DICE เพิ่มครับ

Comment

เดี๋ยวจัด DELUXE ครับ

Comment

ผมเชื่อว่ามันค้องมี Premium ออกมาหักหลังเหมือน BF3 แน่เลย lol

Comment

Originally posted by Franc08765 View Post
            ผมเชื่อว่ามันค้องมี Premium ออกมาหักหลังเหมือน BF3 แน่เลย lol
            จองล่วงหน้าเค้าแถมPremium เลยนะท่านในorigin

Comment

เกมเข้าวันใหนครับ ?

Comment

Originally posted by proweden View Post
                จองล่วงหน้าเค้าแถมPremium เลยนะท่านในorigin
                มันอาจมีบางอย่างออกมาทีหลัง เพื่อมาหักหลังพวกเราเหมือน BF3 ก็เป็นได้

ปล.ยังเจ็บหลังอยู่เลย

Comment

ผมเชื่อว่าไอที่เปิดให้Pre กัน แล้วมี Premium Expansion Pack มาล่อให้กดกันนั้น
                  มันไม่ใช่ Premium แบบ BF3 แน่นอนครับ รูปแบบการตลาดของ EA หน้าเลือด อะไรที่มันขายได้มันไม่เอามาแถมแบบนี้แน่นอน
                  ถ้าให้ผมเดา Premium Expansion Pack นั้นคงจะเป็นพวก ลายปืน ลายชุด เข้าเล่นแบบไม่ต้องต่อคิว ลายDog-tags ประมาณนี้แหละ ส่วนdlcด่านใหม่ๆโหมดใหม่ๆนั้น ต้องรอซื้อต่อไป อาจจะมาในรูปแบบ Platinum edition ก็ได้ใครจะไปรู้
                  Last edited by muoc28735; 27 Mar 2013, 17:23:54.

Comment

TheFalconWarrior ลงชื่อไว้ก่อน วันที่เกมออกคงปลายตุลาเหมือนเดิมเก็ยเงินยาวๆ

Comment

ลงชื่อไว้ฮะ ว่าจะpre อยู่ แต่มะมีบัตรเคดิต ต้องหายืมคนอื่นซื้ออีกแล้วซิ

Comment

ลงชื่อครับ สรุป จ่าย 1600 มี MoF:WF นี่ก็ศูนย์เปล่าเลยสินะครับ

Comment

Originally posted by Theone555 View Post
                          เกมเข้าวันใหนครับ ?
                          Q4 2013 ช่วงตุลาคม +,- 1 เดือนครับ หาข้อมูลเพิ่มในแฟนเพจเราได้ครับผม

Comment

คนที่เพิ่งซื้อ bf3 นี้หลังหักกันหมดเลย
                            เพื่อนผมคนหนึ่งเพิ่งซื้อเพราะเห็นว่าถูก.....

Comment

รอแบบกล่อง

Comment

Working...
                              X