Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 4 Thailand [Single-Mutilplayer]

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็งเป็ดเลยฮะวันนี้ไปเจอคน hack อีกแล้วเป็นคนไทยด้วย M4 เล่นผมไม่ถึง 2 นัดตาย 5 ที งง เลย 55+ มีเกรียนด้วย เจอแบบนี้ผมเซ็งเลย ไม่มีโอกาสได้ยิงเดินไปประมาณ 100 เมตร กว่าๆ ตายๆ
    เวลาพวกท่านเจอแบบนี้ทำไงกันครับ งงเป็นไก่ตาแตกอ่ะผม ได้แต่โหวตแบนๆ สถิติ m4 ก็ไม่ได้แม่นเวอร์เก่งเวอร์นะ
    http://battlelog.battlefield.com/bf4.../885629560/pc/
    Last edited by Aek111; 4 Dec 2016, 01:28:54.

Comment

• ผมออกมา Report Cheat แล้วค่อยกลับไปเล่นใหม่ ผมจะดู Ratio K/D ประกอบอีกที่ถ้ายังน้อยๆผมจะให้อภัยเพราะอาจ Hack ไม่บ่อย

Comment

• Originally posted by leonaekyo View Post
        ผมออกมา Report Cheat แล้วค่อยกลับไปเล่นใหม่ ผมจะดู Ratio K/D ประกอบอีกที่ถ้ายังน้อยๆผมจะให้อภัยเพราะอาจ Hack ไม่บ่อย
        ท่านเล่นตาเดียวกับผมด้วยเหรอ อิอิ เห็นด้วยครับ แฮ็กน้อยแต่...อย่าแฮ็กเลยจะดีกว่าเพราะคนอื่นๆเค้าก็เล่นด้วยฝีมือตัวเองเหมือนกัน

Comment

• กิล 141 พอมีใครรู้จักไหมครับ use ชื่อ muggle2526
          http://battlelog.battlefield.com/bf4.../984490270/pc/

Comment

• เพลงแบบรีมาสเตอร์ครับ เพราะดี ระลึกความหลังกันหน่อย

Comment

• AA บินได้

Last edited by kurugururi; 27 Oct 2017, 14:59:12.

Comment

• ยังเล่นกันอยู่เปล่า

Comment

• อดเล่น bf5 ช่วงทดสอบ 555+

Comment

• รอ bf v

Comment

• เลื่อน อีก

Comment

• Battlefield V Open Beta 4 ก.ย.

Comment

• โชคดีได้โค๊ดทันเล่น ALPHA ก้เพลินดีมีบัคบ้าง รอลองเล่น Beta จะว่าบัคจะมีอยู่อีกหรือป่าว

Comment

• Starting September 6 on Xbox One, PlayStation 4, and PC

Comment

• Beta. ระบบ square ยังมีบัคสร้างแล้วจะเข้าเกมไม่ได้จอดำ ต้องปิดเกมเปิดใหม่ - -

Comment

• แย่ เครื่องบิน รถถังทำมาไม่เหมือนกัน ทั้งที่ ทุกภาคทำมาแบบนี้แหละ บางชาาติดีบางชาติห่วย สุดท้ายก็ต้องปรับให้เหมือนกันเพื่อความเท่าเทียม แต่ภาคนี้ก็ยังทำเหมือนเดิม เครื่องบินฝั่งพันธมิตร ห่วยตาม f109ของเยอรมันไม่ไหว ปืนนี่ยิ่งห่วยยิงเบามาก แต่เยอรมันยิง แรงเว่อ จบได้ใน 1-2ชุด อีกทีมยิงมา แทบไม่ลด

Comment

Working...
                                X