Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus เปิดทิ้ง 24 ชั่วโมง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus เปิดทิ้ง 24 ชั่วโมง?

-ผมเพิ่งซื้อ asus X80LE-4P044
    สเปค T2370 RAM 2 GB การ์ดจอ X3100
    มาใช้สำหรับเขียนโปรแกรมส่งอาจารย์
    ถ้าผมเปิดทิ้งไว้ 2 ชั่วโมงจะมีปัญหาอะไรมั๊ยคับ
    -แล้วรุ่นนี้เป็นไงบ้างคับมีข้อดี ข้อเสียอะไรบ้างคับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

เปิดไปเลยครับบบบบบ

ไม่เสียหรอก 24 เลยก้ได้ฮ่าๆๆ แต่ว่า เช็คแค่เรื่องความร้อนเท่านั้นแหละคับ

หุหหุ

Comment

ของผมAsus A8เปิดทิ้งไว้24ชม.ประมาณ5วันเพื่อโหลดบิต ยังไม่เป็นไรเลยครับ

Comment

ใช้ดีใช้ทน

Comment

เปิด24ชม.เป็นเดือนยังเย็นกว่าเอเซอร์เยอะครับ

Comment

ของasusที่ใช้มามีปัญหาอย่างเดียวคับ คือเรื่องบานพับแตกโดยไม่มีสาเหตุ2รอบแล้วคับ
            ยังดีที่ประกันมีให้2ปีเลยพอรับได้คับ (ของผมเป็นรุ่น z99m) บอดี้รุ่นนี้เป็นบานพับอันเล็กๆคับ

Comment

ของผมปิดโหลดบิททิ้งไว้ 2 อาทิตย์ ยังไม่เป็นไรเลยครับ

อึดโคตร

Comment

ของผมตามสเปค เป็นยี่ห้อที่เค้าว่าทั้งร้อนและทั้งห่วย
                เปิดเป็นเดือนๆโดยไม่ปิดยังไม่มีปัญหาเลยครับ
                เปิดแบบนี้มาเป็นปีแล้วครับ ก็คิดว่าของ
                ASUS คงไม่น่าจะมีปัญหาอะไรกับแค่การเปิด 24ชั่วโมงหรอกครับ

Comment

ชิวๆ

Comment

acer 5920 เปิดติดกันเป็นอาทิตย์ก็ไม่รอ้นเลยครับ

Comment

compaq V3603TX ก็ใช่ย่อยครับ เปิดตลอด 24 เลย (โหลดบิท) ยังไม่มีปัญหาครับ

Comment

ถ้าของราคาเป็นหมื่น เปิดทิ้งไว้แล้วมีปัญหา็ก็ไม่ควรซื้อแล้ว

Comment

Originally posted by saksith View Post
                          ถ้าของราคาเป็นหมื่น เปิดทิ้งไว้แล้วมีปัญหา็ก็ไม่ควรซื้อแล้ว
                          ถู....กกกก ต้องงงน่ะคร้าบบบบบบ ^^^

Comment

ท่านๆเปิดโน๊ตบุ๊คโหลดบิตทิ้งไว้กันเยอะเลยนะครับผมก็เหมือนกันประหยัดไฟดี

Comment

หาวิธีลดความร้อนกันบ้างก็ดีนะครับ ของผมเอาฝาขวดน้ำมารองให้สูงขึ้น จะได้มีอากาศถ่ายเทบริเวณข้างใต้

Comment

Working...
                              X