Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกจาก m/b แล้ว...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกจาก m/b แล้ว...

มีโปรแกรมที่ใช้ oc cpu หรือเปล่าครับ

พอจะมีลิงค์ไหมอ่ะครับ

ไอ้โปรแกรมอ่ะมีคับ แต่ผมไม่รู้ว่าโปรแกรมชื่อไร รอข้างล่างมาต่อละกัน

Comment

รอท่านผู้รู้มาตอยครับ

กะลังรอด้วยความหวัง

Comment

ถ้าใช้ asus ก็มีอยู่ในแผ่นมันละ ชื่อไรมะรู้

บอร์ดอื่นๆไม่รู้แฮะๆ เด๋วนี่ กิ๊กกาบ๋วยก็มีมาให้

โปรอื่นๆรอท่านต่อไป..

Comment

ไม่ดีครับถ้าจะ OC ด้วยโปรแกรมครับ

Comment

ของ asus ที่ apest พูดถึงคงเป็น Ai Booster มั้งครับ

ของ gigabyte ไม่รู้เหมือนกัน - -

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ เดี๋ยวลองหาดูจาก cd driver อีกที

Comment

Gigabyte ใช้ Easy Tune 5 สำหรับรุ่นใหม่ๆ ครับ

Comment

Clock ผ่านซอฟต์แวร์อันตรายนะครับ ผ่าน BIOS ชัวร์กว่า

Comment

Originally posted by Comlow View Post
                    Clock ผ่านซอฟต์แวร์อันตรายนะครับ ผ่าน BIOS ชัวร์กว่า
                    อยาก oc ผ่านบอร์ดเหมือนกันครับ แต่หาฟังก์ชั่น ไม่เจออ่ะ

บอร์ด p4s533-tvm อ่ะครับ หาไม่เจอจริงๆ

ตอนนี้ cpu idle มันอยู่ที่ 30องศาอ่ะครับ เห็นว่ามันเยนดี เลยอยากคล๊อกอ่ะครับ

Comment

Working...
                    X