Announcement

Collapse
No announcement yet.

PowerSupply Tagan BZ700W ใครใช้แล้วเป็นยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PowerSupply Tagan BZ700W ใครใช้แล้วเป็นยังไงบ้างครับ

คือ ผมว่าจะซื้อตัวนี้อยู่ครับ เห็นร้าน Tk ขายอยู่ 4950 บาทคราบ
    กะลังลังเล อยู่ กับ กิ๊ก กาไบ๊ Odin Pro 550w ครับ ราคา 3990 บาท
    2ตัวนี้จาเลือกซัพพลาย ตัวไหนดีครับ ใครใช้แล้วบ้างยังไง ขอประสบการหน่อยครับ

ช่วยมาตอบกันน่อยครับ

ดันครับผมเองก็อยากรุเช่นกันครับ

Comment

สวยงามอะหล่ามตางับ....

Comment

สวยครับ ประกัน 3 ปีครับ
        ส่วน odin ก็สวยครับ แต่น้อยกว่า tagan ประกัน 2 ปี

Comment

เลือกไม่ถูก ระหว่าง 2 ตัวนี้ เลือกตัวไหนดีครับ

Comment

BZ จัดไปครับ ไม่ผิดหวัง.... หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
              BZ จัดไปครับ ไม่ผิดหวัง.... หุหุ
              BZ ใช่ใหมครับ Ok ครับงั้นผมจะเลือกตามนี้ละน๊ะ ยิ่งเอียงๆมาทางตัวนี้ด้วย ชอบสายมันสวยๆ
              แต่ ยังติดใจอยู่นิด หนึ่ง ว่าBZ อุปกรณ์ในตัว ซัพพลาย มานจะ work ใหมอะ
              เพราะเห็น Odin แกะฝาอก อุปกรณ์ภายใน เนี๊ยบดี

ปล....ผมถามแบบนี้ จะรำคาญไปใหมครับ คือว่าซื้อแล้วผมก็อยากจะให้ใช้ไปนานๆอีกนานเลยครับ
              กะว่าซื้อทีนี้แล้วจะไม่มา คิดเรื่องซื้อ ซัพพลายอีกแล้ว ครับ
              ตอนนี้ใช่ Enermax 400 w อยู่ครับ ตัว สวิชชิ่ง มานดัง แกรกๆๆ รำคาญมากครับ
              เลยฝังใจเรย กลัวซื้อมาจะเป็นแบบนี้อีก

Comment

ถ้างั้นคงแล้วแต่ชอบแล้วหละครับ
                แนะนำว่าดูรีวิวในหลายๆเว็บประกอบกันครับ
                จะได้เห็นอุปกรณ์ภายใน ประกอบการตัดสินใจได้ง่ายและสะดวกขึ้น....

Comment

ดีทั้ง 2 ตัวเลยนะ แล้วแต่ชอบ แต่แอบเชียร์ BZ ค่ะ อิอิ

Comment

วันนี้ ผมไปเดินพันทิพย์ มา เจอ Tagan 600w โปรโมชั่น 1900 ครับ

Comment

กระทู้ข้ามปี ....ขุดทำไมครับ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                        กระทู้ข้ามปี ....ขุดทำไมครับ
                        ก็เค้าเพิ่งไปพันทิพมา หะ หะ ว่าแต่ถูกนะครับ 1,900.- จะมีเหลือไหมหว่า...

Comment

ชอบ bz ครับ
                          แต่ดีพอๆกันแหละ

ปล.ใครขุดมา
                          Last edited by Miiki; 17 Jul 2009, 15:30:02.

Comment

BZ ไฟท้ายสวย

Comment

เงียบ ดี ไม่ดัง อุ่นๆ ใช้มา 11 เดือนแล้ว

Comment

Working...
                              X