Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัด PSU ไม่เต็มสมราคาให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัด PSU ไม่เต็มสมราคาให้ทีครับ

คือว่าไม่มีปัญญาจะซื้อ วัตต์เต็มครับ460Wก็2000+ แล้ว
    อยากถามว่า PSU ไม่เต็ม มีถึงกี่วัตต์ครับ วิ่งจริงวิ่งเท่าไรราคาเท่าไร พี่ๆแนะหน่อยครับ
    ขอบคุณมากครับ

งบ

Comment

งบ 1000-+500 ครับ

Comment

อยากทราบจริงๆว่าวัตต์ไม่เต็มสูงๆมีถึงเท่าไรครับ

Comment

enermax 350w 1500 ตัวนี้แหละครับ

Comment

คือว่าจะไปอัด 8800gt ครับ แต่งบเฉียดมากกลัวไม่พอ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              enermax 350w 1500 ตัวนี้แหละครับ
              รบกวนพี่ๆ ด้วยครับขอบคุณครับ

Comment

ผมแนะนำให้ลงทุนครับ เดียว จะกลายเป้เสียน้อยเสียยาก ครับ แต่ถ้ามันจะเป็น ก็ ตัวเดิมนี้แหละครับ ไงกดีกว่า 500W ไม่เต็ม ไม่งั้น ENERMAX 400W 1900 มั้งครับ

Comment

วันนั้นเห็น อีนังแม๊ก 460W หลุดมา1000ถ้วน เอาไหวหรือเปล่าครับ

Comment

ช้าไปแล้วมั้งครับ

Comment

ขอบคุณพี่วิกรมากๆครับที่ให้คำแนะนำ

Comment

Working...
                      X