Announcement

Collapse
No announcement yet.

TAGAN TG300-U68 มันเปงไงบ้างถามมก่อนว่าจะซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TAGAN TG300-U68 มันเปงไงบ้างถามมก่อนว่าจะซื้อ

TAGAN TAGAN TG300-U68 Power Supply 530W 3 Yrs. ALC 1100
    ตัวนี้ มันเปงไงมั่งอ่ะค๊าฟฟ ประกันต้อง 3 ปี ราคา ถูกอีกด้วยย

รุ่น TG ก็ดีนะ แต่ไปเล่น BZ ดีก่า

Comment

กำลังจะซื้อตัวนี้เหมือนกันครับ ไม่รู้ว่หวัดเต็มเท่าไหร่ ผู้รู้ช่วยแนะนำทีครับผม ขอบคุณมากครับ

Comment

TG กับ BZ น่าจะต่างกันที่
        TG รูปร้างธรรมดา
        BZ ถอดสายได้ มีไฟ LED (เน้นแต่งสวยเพราะมีไฟ เป็นสี สี)

Comment

เท่าไหร่อะครับ

Comment

TG กับ BZ ต่างกันเพียงเรื่องถอดสายได้กับถอดสายไม่ได้ แล้วก็เรื่องไฟ LED เวลาเสียบสายเข้าไปครับ แต่ถ้าเน้น OC เครื่องจริงๆ รุ่น TG น่าใช้กว่าเพราะไม่ต้องกลัวรายการขั้วไหม้

Comment

Originally posted by SicK_Jay View Post
              TAGAN TAGAN TG300-U68 Power Supply 530W 3 Yrs. ALC 1100
              ตัวนี้ มันเปงไงมั่งอ่ะค๊าฟฟ ประกันต้อง 3 ปี ราคา ถูกอีกด้วยย
              ร้านไหนหรอครับ กำลังมองหาพาวเวอร์ อยู่เหมือนกัน

Comment

ไปหาไม่เจอครับ ใจร้อนเลยเอา Deluk 50A 500w 1,650 มาแทนซะเลยครับ
                สวยดี

Comment

TK Com แหละ ที่เอามาขายราคานี้

งวดนี้เน้น PSU ล้วนๆเลย

Comment

วัตต์เต็มรึป่าวครับ

Comment

hardwarehosue ไม่เห็นมีของเลย มีแต่ราคา

Comment

หุ้ยๆๆๆ นานแล้วนะนี้ ที่ตั่งไว้ อิอิ เด๋วซื้อดีกว่า อิอิ แต่อยากเหงหน้าตา

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                          วัตต์เต็มรึป่าวครับ
                          ยิ่งกว่าเต็มครับ เต็มจนล้นเลยแหละ รับโหลดเกินได้ด้วย ยืนยันให้อีก 1 เสียง

Comment

เราก็ใช้อยู่TG600w 2700บาท ถอดสายได้เหมือนกานแค่ไม่มีไฟที่พัดลมแค่นั้นเองแหละอย่างอื่นเหมือนกานหมด

Comment

ผมกะซื้อpsใหม่เหมือนกันครับ

ราคา1100บาทเองหรือครับ ไหงถูกจัง

ถ้าราคานี้ ผมว่าตัวนี้น่าซื้อกว่าDelux DLP-34A นะครับ

Comment

Working...
                              X