Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเราสั่งซื้อของจากนอกจะส่งเครมได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเราสั่งซื้อของจากนอกจะส่งเครมได้มั้ย

ถ้าส่งเปนพัสดุไปได้รึเปล่าคับราคาน่าสนมาก

เงียบ...

Comment

ก็ต้องถามกลับละครับ
      ว่าของที่สั่งมา มี warranty มั๊ย
      ถ้ามี ครอบคลุมระดับไหน

Comment

สั่งนอกก็เครมได้ครับอันนี้ยืนยัน 100% แต่ต้องส่งกลับไปเครมนอกเหมือนกันนะครับ
        คุ้มหรือเปล่าคิดดูเอาเองแต่ค่าส่ง ก็จะแพงกว่าแล้วครับ

Comment

จะสั่งก็รีบสั่งนะครับ อัตราแลกเปลี่ยนกำลังน่าจะสั่ง (ดีอยู่เรื่องเดียวมั้ง) หาของที่เสียยาก ๆ แล้วใช้นาน ๆ เพราะขายต่อไม่ได้ราคา

Comment

ก็มีบางตัว ถูกกว่าเยอะก็คุ้มครับ แต่ hdd ไม่แนะนำเลย หุหุ

Comment

ผมว่าถ้าจะสั่งซื้อมาอ่ะ ซื้อในประเทศดีกว่า จะได้ไม่รำบากใจเรื่องประกัน
              แต่ถ้าบังเอิญได้ไปเที่ยวต่างประเทศ ก็หิ้วมาเถอะ...

Comment

Working...
              X