Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตัวนี้ พอเล่นเกมไรได้บ้างอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตัวนี้ พอเล่นเกมไรได้บ้างอ่ะครับ

ยี้ห้อ
    PALIT 8500GT SUPER 512MB 128bit DDR2
    พอเล่นเกมไรได้บ้างอ่ะครับ

เล่นได้ทุกเกมส์
    อาจจะปรับความละเอียดของภาพสูงๆ ไม่ได้
    Medium / LOW โดยประมาณ (off line)

Comment

แล้วพวก Need For Speed Prostreet พวกนี้อ่าครับ พอเล่นได้ป่าวครับ

Comment

สบายครับอย่าลืมปรับมีเดี่ยมด้วยนะ..

Comment

แนะนำ 8600GT มากกว่าครับ แรงกว่าเยอะเลย

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
            แนะนำ 8600GT มากกว่าครับ แรงกว่าเยอะเลย
            ตามนั้นครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              ตามนั้นครับ
              ตามนั้นด้วยอีกคน

Comment

ได้ทุกเกมส์ คับ อยู่ที่ว่าจะปรับยังไง

Comment

Working...
                X