Announcement

Collapse
No announcement yet.

agp x8[แต่งกราฟฟิก เล่นเกมส์ หน่อยๆ] ซื้อตัวไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• agp x8[แต่งกราฟฟิก เล่นเกมส์ หน่อยๆ] ซื้อตัวไหนดีคับ

ตามนั้นคับ

agp x8 ไว้แต่ง กราฟฟิก+เล่นเกมส์ นิดๆหน่อยๆ

เอาตัวไหน ดีครับ ผมเลือกไม่ถูกเลย *-*

ขุดๆๆ

ไม่มีใครตอบเลย T__T

Comment

ใครก้อได้ ตอบกระทู้ผมที คร๊าบบบบบบ

Comment

เอาราคาเท่าไรดีครับ....(คือมีงบเท่าไรอะ)

Comment

1650pro (มั๊งนะท่าน) ^^

Comment

งบ ประมาน 2000-3000 อะครับ

+/- เพิ่มได้ อะครับ ผมไม่เรียบ

แต่จะซื้อพรุ่งนี้ แล้ว อิอิ

Comment

HD 2600 เลยคับแรงพอตัว รู้สึกตัวที่หน่วยความจำ 512 แค่ 2800 บาทเอง

Comment

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นคับ

Comment

Working...
                X