Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS Z99 สำหรับงาน Commart คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS Z99 สำหรับงาน Commart คุ้มไหมครับ

วันนี้ไปดูที่ร้าน ASUS ที่ Fortune
    รุ่น Z99.... (จำไม่ค่อยได้ครับ)
    ราคา 28900 ไม่ VAT
    CPU T7500
    Ram 1 Gb
    ATI HD2400 ไม่รู้ XT หรือเปล่า
    จอ 14.1 นิ้ว
    HD 250 GB
    WLAN a/b/g/n
    Webcam 0.3 Megapixels
    รูปทรงคล้าย A8 แต่สีออกเข้มๆหน่อย
    ประกัน 2 ปี
    พี่ๆว่าคุ้มไหมครับ
    ขอบคุณครับ
    ที่ร้านบอกว่าขายในงานเท่านั้น ไม่มีในโบรชัวร์ครับ

ผมว่าคุ้มน่ะ ถ้าคุณไม่ต้องการความแรงของการ์ดจออะไรมากมาย

Comment

การ์ดจอ HD2400 (XT) ตัวนี้เทียบกับของ NVIDIA จะเท่ากับรุ่นอะไรครับ
      ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

Originally posted by LicenseToKill View Post
        การ์ดจอ HD2400 (XT) ตัวนี้เทียบกับของ NVIDIA จะเท่ากับรุ่นอะไรครับ
        ขอบคุณล่วงหน้าครับ
        ในเว็ปต่างประเทศจะเปรียบเทียบกับรุ่น NVIDIA 8400 GS เหมือนออกมาเป็นคู่แข่งกัน

NVIDIA 8400 GS vs. ATI HD2400 XT

รายละเอียดเพิ่มเติม http://www.neoseeker.com/resourcelink.html?rid=141436

Comment

Working...
        X