Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเรื่องการ์ดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเรื่องการ์ดจอทีครับ

พอดีอยากเปลื่ยนการ์ดจออ่ะครับไว้เล่นเกม ดอทเอ ตัวเก่า มัน Fx 5200 ภาพมันกระตุกๆ อยากให้แนะนำรุ่นไหนก็ได้ครับ ราคาไม่เอาแพงนะครับแต่ให้ดีกว่า ตัวเก่า แรมผม 768 คงไม่ต้องเพิ่มแล้วใช่ไหมครับ

7300 ครับ X1600pro ครับ7600 ครับ ราคาไล่คามรุ่นที่บอกเลยครับ

เอาราคาไปดูประกอบการตัดสินใจ www.thanni.com
    www.jib.co.th
    Last edited by wikorn; 19 Dec 2006, 12:04:49.

Comment

5200 ก็ไม่น่าจะกระตุกแล้วนะคับ อาจเป็นที่แรมกะที่เนต

Comment

5200 ไม่กระตุกแน่ๆ ครับ (ก่อนหน้านี้ใช้อยู่)

แต่ถ้าอยากเปลี่ยน 7300gt ครับ ราคาเบา คุณถาพสมราคา

แรมพอแล้วครับ(จะให้ดีเอาให้ครบ 1g ดีกว่า เลขสวย)

ที่เหลือก็แล้วแต่ net ของคุณ และ net ของ host แล้วแหละ ครับ(ให้แรงแค่ไหน เน็ตโฮสต์เน่าก็ตาย)

Comment

6600 ครับ

Comment

7300GT ครับอยู่เยย

Comment

7300GT อีกเสียง

Comment

Working...
              X