Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ

คอมผมเปิดไม่ติด Cpu AMD64*2 4600
    M/B Gigabyte Ga-M56S-S3
    VGA Forza 8600 GT
    เปิดแล้วไม่ติดคับ พัดลมที่ซัฟพลายหมุดแล้วหยุดเลย
    อยากทราบว่าอะไรเสียคับ
    เพิ่งซื้อของ3ชิ้นบนมาใส่แล้วเปิดไม่ติดคับ
    อยากทราบว่าเกิดจาซัฟพลายไฟไม่พอป่าวคับ
    ตัวละ450กว่าๆเอง ผมอยู่สตูล ของแพงมาก
    ถ้าซื้อซัฟพลายควรซื้ออันไหนดี

ท่านได้เสียบสายไฟชุด 4 Pin นี้ ลงไปด้วยหรือเปล่าครับ

ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยด้วยครับ

Comment

เสียบครบทุกอย่างคับ
      สงสัยน่าจาซัฟพลายควรซื้อแบบไหนคับ

Comment

เสียบขา CPU ถูกรึเปล่าครับ ลองแกะออกมาดู เพราะ P4 ผมเคยเป็นเสียบ ขา CPU ผิดช่อง ขางอ อาการเหมือนที่บอก กว่าจะดัดคืนได้

ถ้าไม่ใช่ ยกไปหาโปรให้เขาดูให้เหอะครับ

แต่ยังไงๆ supply ก็น่าเปลี่ยนเป็น วัตต์แท้

Comment

การ์ดจอรุ้น 8500 up ใช้ไฟขั้นต่ำ 400 W เอาไปพิจารณาดูครับ ^^a

Comment

Thank คับ ซัฟพลายจิงๆด้วยควรซื้อแบบไหนคับ
            เอาของเพื่อนมาใส่เปิดได้
            ควรซื้อแบบไหนดีคับ

Comment

Working...
            X