Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอประจารณ์ ร้านรับซ่อมโน๊ตบุ๊กหน่อย อึดอัดอกจะระเบิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Yamabu View Post
    ไม่ต้องลบครับ

เราเสียหายมากยังจะไปยอมมันอีกหรอ

เด่วเจอ ไอ่ปื๊ด ไปเก็บ

ไอ่จ๊อกก็เตรียนปืนใว้แล้ว เด่วเมิงๆ
    สัจจะครับ ผมให้สัญญาเขาไว้แล้ว
    และผมจะไม่เรียกร้องอะไรจากเขา
    เขาก็ให้สัญญว่าจะปรับปรุงครับ

ขอแค่คนเรา มีสัจะธรรม และ จรรยาบรรณ ทำอะไรก็เจริญครับ
    Last edited by khomrat; 28 Jun 2008, 15:46:09.

Comment

ผมว่าคุณพูดไม่หมดนะครับ BY URANIUM COMPUTER

ไหนคุณสัญญากลับผมว่าจะขอโทษผมเป็นข้อๆไปในสิ่งที่เกินจริง

ผมก็รอดูสัญญาลูกผู้ชาย นะครับ แต่ไม่เห็นมีอะไรเลย

ในส่วนของผมที่ทำผิดพลาดไปผมก็ยอมรับ และยอมจะชดเชยให้คุณก็ไม่รับข้อเสนอนะครับ

ซึ่งความผิดที่ผมทำไม่น่าจะเหมือนกับที่คุณเขียนไว้นะครับ

ผมจะรอนะครับ คุณ คมราช

ผม เอกวิทย์ ครับ

Comment

แล้วผมจะอธิบายให้ทุกคนทราบ ว่าเหตุการณ์จริงๆแล้วเป็นแบบไหน นะครับ

อย่าด่วนรีบร้อนตัดสินว่าผมเป็นคนผิดทั้งหมดเลยนะครับ

EKKAWIT

Comment

Working...
        X