Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมไม่เป็นไร แต่ทำงานเปิดเวปคอมค้างเฉยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมไม่เป็นไร แต่ทำงานเปิดเวปคอมค้างเฉยๆ

ผมเพิ่งซื้อ กาดจอมาใหม่ รุ่น Winfast PX8600 GTS
    คือผม เล่นเกม มันก็ไม่มีปันหาอะไร แต่พอทำงานหรือเปิดเวปไซ ก็ค้างเอาดื้อๆ
    รอซักพักมันก็รีสตาดเอง งง มากเลยครับ ช่วยบอกที่ครับว่ามันเกิดจากสาเหตุอะไร

ลองวินโดว์ ใหม่ก็แล้ว แต่ก็ยังเป็น

สเปกเครื่อง
    AMD 3200+
    PSU Asus 450 w
    Mainboard Asrock Am2v890-vsta
    ram 1 gb.

ลองวินใหม่เปลี่ยน Driver ยังครับ ลองเปลี่ยนด้วยนะ ถ้าไม่ใช่ตัวล่าสุดก็เอาจากแผ่นครับ
    แล้วเป็นมานานหรือยังครับ ถ้าตั้งแต่ใส่การ์ดตัวนี้ ก็น่าจะมีปัญหาที่การ์ด
    แต่ถ้าเป็นก่อนใส่การ์ดอาจเป็นที่อย่างอื่นนะ ปัญหานี้ร้อยแปด

Comment

ลง driver ใหม่จากแผ่นแล้วครับ

เพิ่งใส่ อ่ะครับ แต่เล่นเกมไม่เป็นอะไรเลยน่ะครับ

เปิดเวป เท่านั้นแหละครับซักพักค้างเลย

Comment

ลองเสียบเครื่องอื่นดู เป็นไหมนะ

Comment

m/b ไรคับ

Comment

Working...
          X