Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมมาร์ทvsพันทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมมาร์ทvsพันทิพย์

ตอนนี้ผมจะถอยy510 T7500 เงินก็ครบแล้ว เลย2จิต2ใจว่าจะรอคอมมาร์ท หรือไปถอยมาเลยยดี
    ปล.เมื่อวันเสาร์ไปถอยT8300 ให้น้องค๊าฟที่ พันทิพย์ได้เครื่องใหม่ได้เช๊คอุปกรณ์รู้สึกดี

พันทิพครับ เพราะของราคาเท่าๆกัน+บรรกาศดีกว่า

Comment

เห็นด้วยคับ ปกติราคาก็จะเท่าๆ กันล่ะครับ สิ่งที่มีในคอมมาร์ทคือของแถมครับ แต่ก็ไม่เสมอไป ผมว่าถ้าไม่รีบลองไปดูพันธ์ทิพย์ก่อน เล็งไว้ให้เรียบร้อย แล้วไปดูคอมมาร์ท ถ้าราคาเดียวกันได้ประกันเมากกว่าที่พันธ์ทิพย์ก็น่าสน (อย่าง BenQ ซื้อเพิ่มปีละ 3990 บาท)

แต่ที่ผมไม่ชอบซื้อในคอมมาร์ทเพราะคนมันเยอะ อึดอัด บางทีก็กลัวมันจะมั่ว แล้วก็มีเยอะแยะที่มีของแถม แต่ให้ไปเอาที่ร้านวันหลัง สุดท้ายอดแดกไรเงี้ยะ

Comment

Working...
      X